• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phát động thành lập đội bóng đá PDAVIET HÀ NỘI

bad_guy

Ẹc ẹc, sry anh em, sân Long Biên xa qué, nhà em ở Ngã Tư Khổ, chắc ko đi được roài ...

vochonguni

Member
Không biết những ai đi được nhỉ ??? Mai có ra sân ko đây nhỉ???
Không thì chiều mai 13h30 ở sân kim liên. Có đội bóng của thằng bạn thân đặt ở đấy. Bọn nó cũng có 9 người thôi.

ancola66

Super V.I.P
Không thì chiều mai 13h30 ở sân kim liên. Có đội bóng của thằng bạn thân đặt ở đấy. Bọn nó cũng có 9 người thôi.
Thật không đấy để mai còn đi bộ ra xem :)):)):))

vochonguni

Member
tình hình là mai chắc ra chạy mấy vòng rồi thở thôi
Chẳng thấy các bác đâu.
Hôm trước thì baỏ thứ 7 bận
Giờ CN chắc bận hơn :))

Kangmin82

Mai vẫn đá bình thường nhé,thích thì chiến luôn 2 trận :)):))

hyaku

Phù, vừa đi đá trận thứ 2 trong ngày chủ nhật!
Việt Nam thắng Sing, uông bia phê lòi mắt!
Đội PDA thắng, lần sau, anh em đi đông hơn, có sân cố định, mới khách tử tế, thắng vẻ vang hơn hôm nay, anh Tú nhờ!
:)

PhuongAnh

Anh em up ảnh lên cho mọi người coi cái nào.Mà đi đá bóng với bánh kiểu gì mà Minh về trông như là xe ôm thế :))

ti-toe

Ẹc ẹc, sry anh em, sân Long Biên xa qué, nhà em ở Ngã Tư Khổ, chắc ko đi được roài ...

Ẹc, 4 khổ mà bác này đã kêu xa rồi, hoặc bác có thể đặt được sân nào gần chỗ bác mà có giờ phù hợp cho anh em thì anh em sẽ kéo lên đấy okie luôn.

Gì thì không biết nhưng vui, với lại có dịp cho 2 bác đồng niên từ xưa ===> may mà 2 bác này chưa óanh nhau!

PS:/ Đính chính: Sân Phúc Xá nhé, đối diện nhà máy nước ( không phải Long Biên )

TuanQuang

công nhận xa thật, anh Tú xem sân Trường Y hoặc sân Nghĩa Tân xem sao. xa quá. huhuhu

bad_guy

He` he`, em tưởng ở Cầu Long Biên, còn ở đối diện bên kia đê Nhà Máy Nước thì em đi ngon...:D (p/s: em đá kém các anh phải cho em đá đấy nhé, em ko dự bị đâu :()

vochonguni

Member
Lần sau làm quả ảnh như mấy em bé quảng cáo sơn Nippon cho PA xem cho thỏa nguyện nhỉ :))