• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÁT TẶNG PHẦN MỀM "UIQ CDA V1.0" NHÂN DỊP SINH NHẬT PDAVIET

tinh_la_gi

Administrator
@Quatban...thấy hết cái class của TLG rùi à !!! He.he.. Về phần data thì TLG có chú thích rất rỏ rùi !!! Hoàn toàn có thể test trên Wiki !
Lẽ ra mõi máy là 1 class nhưng làm biến với lại củng không nặng vấn đề "bảo mật" share all mà ... nên cứ cho nó vào 1 class ngồi gỏ cho tiên...

Việc đọc CDA tlg có nghĩ tới mà thật sự "kiến thức" chưa đủ để làm vấn đề này !!! Sẽ cố luyện công thêm ... nếu được sẽ làm trong các phiên bản tới !

phuongicb

Soft CDA-UIQ của TLG khi cài vào xong, sau đó muốn gỡ bỏ đi thì không thấy trong mục uninstall, không biết máy của các pác có bị giống mình không? TLG help me với nhé, thanks a lot!

quatban

Soft CDA-UIQ của TLG khi cài vào xong, sau đó muốn gỡ bỏ đi thì không thấy trong mục uninstall, không biết máy của các pác có bị giống mình không? TLG help me với nhé, thanks a lot!
Ủa, mình thấy nó hiện trong danh sách đàng hoàng mà bạn. Lúc cài thì mình không nhớ đã chọn nơi cài là thẻ hay phone, nhưng khi kiểm tra lại thì mình thấy nó hiện trong phone. Ngoài ra, cũng có thể trong qáu trình cài đặt của bạn nó có bị lỗi gì đó.

tinh_la_gi

Administrator
phuongicb dùng bản Demo .... nhưng trước khi share bản demo TLG cũng đã có test rùi !!
Lổi này có thể do xung đột với soft khác có trên máy Phuongicb !
Tháo thẻ ra xóa rùi cài bản chính thức vào lại ...
Nếu cài lên máy thì cài bản chính thức đè vào máy sau đó remove ...

kythuat

phuongicb dùng bản Demo .... nhưng trước khi share bản demo TLG cũng đã có test rùi !!
Lổi này có thể do xung đột với soft khác có trên máy Phuongicb !
Tháo thẻ ra xóa rùi cài bản chính thức vào lại ...
Nếu cài lên máy thì cài bản chính thức đè vào máy sau đó remove ...

Cai này có cài đuọc cho UIQ3 không bác ơi. M600i

phuongicb

TLG sớm ra ver. update được UIQ CDA khi phone kết nối với wifi nữa là good đấy =D>

tinh_la_gi

Administrator
4shared tính số lần dow theo ngày cho 1 ip mà ... hôm nay hết dow thì ngày mai lại được ấy mà ...

Caohieu88

4shared tính số lần dow theo ngày cho 1 ip mà ... hôm nay hết dow thì ngày mai lại được ấy mà ...

Ngày mai tiếp tục là 11/11 nữa rồi, ko biết anh Phương có quà gì cho anh em ko :-? ^ ^ ...em cảm ơn anh trước nhé!! :))