• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHIÊN BẢN CẬP NHẬT TTPOD 3.6.1 VN-EN-CN

nguyentanbinh

Well-Known Member
- Đây là phiên bản TTPOD 3.6.1 3 ngôn ngữ : VN-EN-CN so với phiên bản 3.6.0 fix lỗi một số đời máy không sử dụng được nên trang chủ cũng đã cập nhật phiên bản 3.6.1

- Trường hợp nào cài đặt xong khi sử dụng nó báo sytem error thì cài file Pach trong winrar khi download về.

==========Chúc các member vui vẽ hạnh phúc trong diễn đàn=========
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D

Có 2 file sis :
01/ Áp dụng cho máy mặc định Tiếng Việt
Link: http://www.4shared.com/file/1560113..._VN-EN- ZH_OSViet_Group_Fix_Chon_option.html
02/ Áp dụng cho máy mặc định Tiếng Anh
Link : http://www.4shared.com/file/182873824/f06ab87f/TTPOD_S60v3x__361_VN-EN-ZH_OSV.html

* Áp dụng : N:N96/N95/N93i/N93/N92/N91/N86/N85/N82/N81/N80/N79/N78/N77/N76/N75/N73/N71
E:E75/E72/E71/E70/E66/E65/E63/E62/E61i/E61/E60/E55/E52/E51/E50
6:6790/6760s/6730/6720c/6710N/6290/6220c/6212c/6210N/6124c/6122c/6121c/6120c/6110N
5:5730/5700/5630/5500/5320/3250
三星SAMSUNG
I:I400/I450/I520/I550/I560/G810/I550W/I8510
LG
K:KS10/KT610

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Đã test, chạy rất ngon lành, cảm ơn anh :D

- Ok ThanK you member hướng tới trang chủ sẽ cập nhật cho những phiên bản pro hơn cũng như all Phone

=============D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=================

r0nkut3

Nhanh tay thật mới chiều qua mới post 3.6 hôm nay đã có 3.61 rồi :)) nhanh thật đó :)) thanks chủ thớt nhá :D

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

ver này có thể nói là chuẩn nhất từ trước tới giờ mình dùng thấy rất tuyệt :)

- Thank You member đã sử dụng và cho ý kiến
- Sẽ có những phiên bản mới trong time tới

=====================D>=D>=D>=D>=D>=D>=====================

levandan1989

máy em cài bản VH 3.61 vào thì vẫn là ngôn ngữ tiếng anh mà. ko chỉnh được TV mong chỉ giáo

hanhoai

máy em cài bản VH 3.61 vào thì vẫn là ngôn ngữ tiếng anh mà. ko chỉnh được TV mong chỉ giáo
Posted via Mobile Device
Sao Mình cài vào mà chỉ chọn đc tiếng việt và china thui?ko thấy ngôn ngữ English đâu cả.xin chủ toppic xem lại giúp Mình nhé!

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

_ Trường hợp mà member nào cài đặt không hiển thị tiếng việt hoặc là không có tiếng việt là do máy của các member để mặc định ngôn ngữ Tiếng Việt nên khi cài nó không có chức năng chọn ngôn ngữ mà chỉ hiều theo mặc định từng ngôn ngữ của máy. Nếu muốn có chức năng chọn ngôn ngữ thì nên xài mặc định ngôn ngữ máy lá tiếng anh thì lúc cài đặt nó sẽ có chức năng là chọn ngôn ngữ khi cài đặt. Còn nếu mà máy nào để mặc định ngôn ngữ tiếng việt thì Filie SIS bên trên khi cài đặt nó sẽ hiểu theo ngôn ngữ đó

Lưu ý : Vì mình Buil sis không làm theo lệnh If Option 1 2 3 nên các bạn bị mắc phảo trường hợp của 2 member đã ý kiến sau cài không được tiếng việt.

Thank you member đã cho ý kiến

= =====================D>=D>=D>=D>=D>=D>================

Chỉnh sửa cuối:

hanhoai

_ Trường hợp mà member nào cài đặt không hiển thị tiếng việt hoặc là không có tiếng việt là do máy của các member để mặc định ngôn ngữ Tiếng Việt nên khi cài nó không có chức năng chọn ngôn ngữ mà chỉ hiều theo mặc định từng ngôn ngữ của máy. Nếu muốn có chức năng chọn ngôn ngữ thì nên xài mặc định ngôn ngữ máy lá tiếng anh thì lúc cài đặt nó sẽ có chức năng là chọn ngôn ngữ khi cài đặt. Còn nếu mà máy nào để mặc định ngôn ngữ tiếng việt thì Filie SIS bên trên khi cài đặt nó sẽ hiểu theo ngôn ngữ đó
Lưu ý : Vì mình Buil sis không làm theo lệnh If Option 1 2 3 nên các bạn bị mắc phảo trường hợp của 2 member đã ý kiến sau cài không được tiếng việt.
Thank you member đã cho ý kiến
= =====================D>=D>=D>=D>=D>=D>================
Posted via Mobile Device 0
Đầu tiên máy đt mình để ngôn ngữ TV thì khi Installtion ứng dụng ra thì ko có chọn language đc,và khj mở icon chương trình ra thì là TV luôn.nhưng khj mình chuyển đt sang ngôn ngữ English,và tiến hành cài đặt lại ứng dụng thì chỉ thấy cho phép chọn ngôn ngữ Vietnam va China,và 1 ngôn ngữ nữa mà ko fải là Eng?vậy làm sao để có tiếng anh đây nhỉ?mình thấy vậy trên đt của mình.ko bít có ai như thế ko nữa?nhờ bạn khắc phục giúp nhé!Thank !!

MrTocXu

Các bác ơi cái bản này nó không tương thích với màn hình của N91 bác à ! màn hình của N91 là 176x208 trong khi các bản 3.51 em vẫn cài đc !

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Posted via Mobile Device 0
Đầu tiên máy đt mình để ngôn ngữ TV thì khi Installtion ứng dụng ra thì ko có chọn language đc,và khj mở icon chương trình ra thì là TV luôn.nhưng khj mình chuyển đt sang ngôn ngữ English,và tiến hành cài đặt lại ứng dụng thì chỉ thấy cho phép chọn ngôn ngữ Vietnam va China,và 1 ngôn ngữ nữa mà ko fải là Eng?vậy làm sao để có tiếng anh đây nhỉ?mình thấy vậy trên đt của mình.ko bít có ai như thế ko nữa?nhờ bạn khắc phục giúp nhé!Thank !!

Đã fix lại cho bạn rồi nè

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối: