• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHIÊN BẢN CẬP NHẬT TTPOD 3.6.1 VN-EN-CN

levietcuong08

có nhiều skin đẹp nhưng cũng nên tải thêm d8i vì mình tải thấy trên trang tải skin của nó có nhiều skin đẹp dữ nữa. nhiều skin đâu có sao đâu. thêm đẹp thôi.

anhbatheo

- Trường hợp nào cài đặt xong khi sử dụng nó báo sytem error thì cài file Pach trong winrar khi download về.

Máy mình báo SYSTEM ERROR, không thấy file Pach nào trong winrar khi downd về cả, fix lại giùm đi bạn ơi

hoangdat80

máy n5320 k cài dc ban a! Mih da thu cai nhieu lan ma k dc. máy minh chua hack có cách nào de cài k giúp do minh voi.

ladyilove

máy không hack làm sao mà cài , hack đi bạn à dễ lắm không có khó đâu

tiephien1

máy mình khi chọn "bộ cân bằng" là nhạc pop thì tự động pause cho dùng đang hát bình thường.

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

ko hiểu sao E63 dùng vẫn bị restart, có bác nào biết cách khắc phục ko? giúp em với

- Bạn nói rõ ví lý do sau bị restar . bấm vào chương trình hay là khi mở lên sử dụng nó bị restar hoặc khi cài đặt. Lưu ý nên cài trên thẻ nhớ để ít lỗi hơn.

============= Chúc các member vui vẽ thành công===========

alau

Mọi người cho e hỏi tại sao khi em vào phần tùy chọn riêng của mỗi ca sĩ, hoặc là nhạc sĩ thì đều bị văng ra ko???

Caominh171

Mọi người cho e hỏi tại sao khi em vào phần tùy chọn riêng của mỗi ca sĩ, hoặc là nhạc sĩ thì đều bị văng ra ko???

Mình hok hỉu ý bạn lắm, ý bạn có phải là khi vào phần chỉnh sửa tên bài hát, ca sỹ,... phải hok?

Bạn thử bản NÀY xem có bị hok nha!

alau

Mình hok hỉu ý bạn lắm, ý bạn có phải là khi vào phần chỉnh sửa tên bài hát, ca sỹ,... phải hok?

Bạn thử bản NÀY xem có bị hok nha!

ko phải vậy anh.
em vào cái phần Phân loại đó, nó có các kiểu theo Thư mục, Album, Thể loại, Ca sĩ... Khi chọn 1 kiểu thì bị văng ra àh.
để e test thử bản của a xem

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

ko phải vậy anh.
em vào cái phần Phân loại đó, nó có các kiểu theo Thư mục, Album, Thể loại, Ca sĩ... Khi chọn 1 kiểu thì bị văng ra àh.

- Cái đó là không phải do lỗi của phần mềm mà là do nhạc download trên trang chủ vì nó thiết đặt Chi tiết của các bài hát kí tự dài quá nên khi mà load nhạc trong TTPOD nó sẽ cập nhật vào phần mà bạn nói bị văng ra. Nguyên nhân chính là do kí tự đó quá dài. Muốn không bị văng ra thì lên PC thiết đặt lại thông tin của bài hát thế là sẽ khắc phục hiện tượng đó
Ví dụ : Bài hát : Đã không yêu thì thôi
Thiết đặt : Tác giả :Thanh Thảo - Album : Đã Không yêu thì thôi - Track : volum 1 - Web: www.nhacso.net. Suy ra trường hợp này thì không bị văng ra. Nếu mà chỗ phần thiết đặt Album mà nó trùng 2 Album nó sẽ có hiện tượng như bạn đã nói là bấm vào là nó văng ra.

--------------------=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>-------------------

DreamLand

ko phải vậy anh.

Gỡ và cài lại sẽ được [Đã gặp trường hợp này ở nhiều bản] Lỗi này không phải do bản dịch đâu bạn !

DinhTuan

Posted via Mobile Deviceco ban 3.62 beta 1 roi do. Pro nao ra tay viet hoa hay anh hoa cho ACE xai di

DreamLand

bản này có gì update mới hả bác?

em thấy y hệt 3.51 :|
Cập nhật sửa lỗi nhiều chứ bạn :)
Posted via Mobile Deviceco ban 3.62 beta 1 roi do. Pro nao ra tay viet hoa hay anh hoa cho ACE xai di
bạn thường post bài bằng điện thoại thì cố gắng post bài có dấu nhé ;)
Mình không tìm thấy bản cập nhật như bạn nói :|

fabregas2000

àh. Thêm hình ca sĩ vào bài hát thế nào vậy các bạn. Tiếng anh tìm lời vù vù, mà việt thì ....

DinhTuan

Cập nhật sửa lỗi nhiều chứ bạn :)

bạn thường post bài bằng điện thoại thì cố gắng post bài có dấu nhé ;)
Mình không tìm thấy bản cập nhật như bạn nói :|
ben ipmart do ban ah

Posted via Mobile Device