• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản chỉnh sửa từ CFW C6/N97 phiên bản "trâu cày" của ganang1234 cho 5530

Radium

Moderator
mình chép file mpx vào rofs2\sys\bin rồi flash lại vẫn bị lỗi out khi del bài hát.hix. mà file mpx bạn lấy ở bản khác sang đó à.:|

kỳ thật. Mình lấy từ bản này nè. Nếu k được bạn down mod fix out nhạc cho 523x bên top của nhockfc lấy mỗi file đó quăng vào xem sao. Chứ mình vẫn xóa bình thường

bacnamntp

kỳ thật. Mình lấy từ bản này nè. Nếu k được bạn down mod fix out nhạc cho 523x bên top của nhockfc lấy mỗi file đó quăng vào xem sao. Chứ mình vẫn xóa bình thường
mình chuyển sang tiếng việt thì xóa đc chứ tiếng anh thì chịu. Chắc do font quá.:O

minhthang772

Ông share cho tôi mod lưu tin nhắn,nhắn tin nhanh với fix xóa nhạc bị thoát đi

iamstven

hôm qua jaf thử không có Shazam.bỏ ra chỉnh lại tý thì lỗi máy không lên nguồn.lại về bản của cũ của mình

Radium

Moderator
hôm qua jaf thử không có Shazam.bỏ ra chỉnh lại tý thì lỗi máy không lên nguồn.lại về bản của cũ của mình

bạn xem lại sao chứ máy mình vẫn có Shazam. nó nằm trong thư mục media đó

Ông share cho tôi mod lưu tin nhắn,nhắn tin nhanh với fix xóa nhạc bị thoát đi

mod tăng tốc nhắn tin cho vào sys/bin nha
mod 9999 tin nhắn thì bạn cho vào 10202be9
https://www.box.com/s/qyurfgfrc8j3620ncf0l

bạn kiểm tra lại xem chứ mình xem lại trong rofs2 tên cấu hình vẫn bình thường mà

MinhThang

Manager
Radium oi cho hoi ?? tai sao chay CFW nay thi minh khong cai duoc phan mem thay di font FlipFont vay ??

Chú ý tiếng Việt có đấu đầy đủ nha bạn.

Không cài được là sao bạn? Nó báo lỗi thế nào bạn phải nói rõ để anh em giúp, mình nghĩ CFW thì đã được add Hack rồi mà.

iamstven

radium cho xin mod xóa nhắn tin nhanh đi.chỉ cần nhanh thôi.ở đây là rất nhanh khó nhắn tin quá

Radium

Moderator
radium cho xin mod xóa nhắn tin nhanh đi.chỉ cần nhanh thôi.ở đây là rất nhanh khó nhắn tin quá

cái rất nhanh là nằm trong cài đặt \ điện thoại \ tuỳ chỉnh màn hình cảm ứng nha bạn. Còn bạn muốn xóa mod nhắn tin nhanh làm nhảy dấu thì tối mình mới up được

iamstven

cái rất nhanh là nằm trong cài đặt \ điện thoại \ tuỳ chỉnh màn hình cảm ứng nha bạn. Còn bạn muốn xóa mod nhắn tin nhanh làm nhảy dấu thì tối mình mới up được

chỉnh làm sao bảo mình được không?ngồi rỗi chỉnh luôn

socloc20

Lâu lâu vào thăm anh em bên box S60v5 đây, đắt hàng nha bác. Cho mình xin cái font pure đó đi, có bị dấu nháy to không.
Cái 5233 cất trong hộc bàn gần 4 tháng rùi đấy :D

iamstven

Lâu lâu vào thăm anh em bên box S60v5 đây, đắt hàng nha bác. Cho mình xin cái font pure đó đi, có bị dấu nháy to không.
Cái 5233 cất trong hộc bàn gần 4 tháng rùi đấy :D

mình không nhầm là cứ font nào full ngôn ngũ là bị dấu nháy to:ar!