• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản đặc biệt cho Nokia 5800XM - Orange - Hot !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

LeMyChinh

kha kha mình đã up xong
và đây là 1 số hình ảnh khi mình chèn file ngôn ngữ tiếng việt đây;););)

bạn chèn đè tiếng việt thế nào vậy có thể hướng dẫn chi tiết cho mọi ngươi cùng bít được ko.nếu có ảnh thì càng tốt.cám ơn bạn trước nha=D>
em làm 1 phát ăn ngay rùi sướng ế=))

Chỉnh sửa cuối:

danhchan1999

các bác cho em hỏi bản này có từ điển E-V không nhỉ

Tôi đã làm được. Thank thật to bác thanhdlh2003. Không hiểu sao con laptop sony vista của tôi không thể làm đựoc một số việc NSU và Maploader, nó toàn báo lỗi. kể cả lần này nữa. Dùng PC thì ngon ngay.
Trả lời ban Nobodycfm là có từ điển tiếng Việt Nhá.
Vùa thấy trong phần music có music store nhá

crimaron

đọc thấy hấp dẫn wa, tối nay chắc phải thử mới dc
tối nay thức đêm là tại pác thanhdlh2003 đấy nhá :D

LeMyChinh

máy ai lỗi thì nghiên cứu flast bản này đi mình dùng thấy nhanh và ổn định chưa thấy lỗi jie` mỗi tội backup ko được chưa rõ nguyên nhân trước v 11 lên v20 vẫn backup được danh bạ.jop` ko đươc phải copy từ sim sang.cài đặt lại hoàn toàn từ đầu(hơi mất công tí:p)

thanhdhl2003

bạn chèn đè tiếng việt thế nào vậy có thể hướng dẫn chi tiết cho mọi ngươi cùng bít được ko.nếu có ảnh thì càng tốt.cám ơn bạn trước nha=D>
em làm 1 phát ăn ngay rùi sướng ế=))

bac Lymchinh chỉ cho anh em cách cài tiếng việt trong bản nay với nhá. Chờ bác

Đã có hướng dẫn can thiệp ngôn ngữ, các bạn dựa vào đó mà làm nhé, rất dễ.
Hướng dẫn can thiệp ngôn ngữ vào FW

lasahu

Đang load . Thử xem nó còn lổi biến màu không . Cám ơn bác nhiều

gentleman_xt

Em dùng bản này thấy ko vào đc internet bằng GPRS.Mọi người thử check lại xem thế nào.

danhchan1999

Đã cài đựoc tiềng Việt như hương dẫn của bạn Thanhdhl2003. Một lẫn nữa cảm ơn bạn và chúc các bạn khác thành công

nobodycfm

Em up được rùi nhưng không có tiếng việt, chỉ hỗ trợ 6 ngôn ngữ
Các đại ca chỉ dùm e với

thanhdhl2003

Em up được rùi nhưng không có tiếng việt, chỉ hỗ trợ 6 ngôn ngữ
Các đại ca chỉ dùm e với

Có bài hướng dẫn can thiệp ngôn ngữ bên ngoài rồi đó bạn, áp dụng theo đó mà làm nhé. :D

nobodycfm

Sao bây h em cài cái gì cũng bảo chứng chỉ hết hạn mặc dù đã sign hoặc cả soft không cần sign cũng thế

Status
Không mở trả lời sau này.