• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản Hafllife mới (16M)

nhunguyen12

cài vào ngage báo lỗi memory low, có ai giúp với, thích game này mà giờ cài không được.
Bạn phải dùng Maksis nén lại file cài đặt mới cài đặt game này được. la sao đây, có thể hướng dẫn rõ hơn không????
sao không phải là system nhỉ?

khongtubeobeo

thank:D! mặc dù mình chưa kìa len máy nhưng nghe đã khoái rùi! mừ bạn ơi kon N70 có nên nâng cấp hok?:(

JuRay-Duan

ai Share cho e cái makesis gì gì đó với, cài game nặng sơ troe máy quá, dang xài N70 :(

thanhtrung1278

down thì đc đó mấy bồ. nhưng bản này mình chơy, khi kill hết boss nó chẳng chuyển cảnh. mình cứ chạy lòng vòng chán bỏ xừ.

thanhtrung1278

chủ topic hay ai đó test giùm cho hỏi. khi cài vào sẽ có muc Doom2, thường là số cảnh trong game. nhưng cái này cài vào thấy trống trơn ah. nên chơi đc có 1 cảnh. mà kill hết boss chẳng thấy tự động chuyển về trạng thái đầu j hết. hết boss là chạy vòng vòng hok ah. rùi lại Newgame. chán. ai test chưa?

hanh12345

mình không dow được bạn up linh khác đi!hay là bạn up luôn file cài luôn đi!thank bạn trước nha!