• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản hoàn chỉnh N97mini Lunar v30 cho 5800 v52.0.101 Update 21/7/2011 OverYou

hantinhtu_baby

loi rss ngoai man hinh chu roi ba con oi

Spam àh:D:D

Nhoxly00

thấy bác OverYou cứ xài cái theme này miết nhỉ? :D không thay đổi... kiếm cái nào mà đổi mới đi chứ :D

simhoang

ai nhận xét về trình duyệt web thế nào rồi đi?
có nghe nhạc được trên zing không? (mình không có ý định nghe nhạc, ý mình hỏi về flash ấy mà)
với lại vào mấy trang mà có flash khủng thì thế nào? ram dùng 1 thời gian thì thấp nhất là bao nhiêu vậy?

lebonghoatan

Mình flash bản này dùng dc mấy hôm thấy khá là mượt. Hiệu ứng đẹp. Ram cao. Nói chung là mượt mà. Duy chỉ có 2 điểm mình muốn góp ý.
+ Thứ 1: Cái bộ icon ko thay đổi theo theme dc. Mình cài mấy theme icon N8 vô nhưng vẫn vậy. Nhiều khi muốn thay đổi cũng ko dc. Nhưng mà cài theme Iphone vô thì lại dc !
+ Thứ 2: Cái Swipe to Unlock ( Popupclock) ấy nó rất hay bị out. ko trượt để mở khóa dc, phải khởi động lại.

cuongvt112

có bản 27/7 sao chưa ai update vậy?

Mình vừa flash xong, nói chung là mượt và tuyệt với. Sắp xếp lại menu, application có rất nhiều thứ. Nếu bạn không chỉnh lại thời gian khoá phím thì lỗi đèn sáng phím giữa đã được khắc phục.

dumber89

Mình flash bản này dùng dc mấy hôm thấy khá là mượt. Hiệu ứng đẹp. Ram cao. Nói chung là mượt mà. Duy chỉ có 2 điểm mình muốn góp ý.
+ Thứ 1: Cái bộ icon ko thay đổi theo theme dc. Mình cài mấy theme icon N8 vô nhưng vẫn vậy. Nhiều khi muốn thay đổi cũng ko dc. Nhưng mà cài theme Iphone vô thì lại dc !
+ Thứ 2: Cái Swipe to Unlock ( Popupclock) ấy nó rất hay bị out. ko trượt để mở khóa dc, phải khởi động lại.

mình cài theme của Symbian ^3 full icon vẫn đổi như thường mà, có sao đâu. không có theme chạy nhanh phết. để thử theme Anna chạy vài bữa sao đã rồi đổi thử. swipe unlock ổn. chưa thấy lỗi gì.

ơ mà cái icon nằm giữa của media bar ngoài home screen ứ xài được. ai bị zị không?

vừa cắm zô cổng USB của laptop, chọn Ovi Suite, xong chọn lại Mass Storage thì đơ đt luôn, 1 lúc sau mới bình thường lại.

Chỉnh sửa cuối:

tung93st

Sao mình flash xong máy khởi động ---> chuyển sang trắng màn hình ---> màn hình tối lại, cứ như thế không khởi động được, flash lại FW gốc vẫn như thế. Cho mình hỏi pkải làm thế nào bây giờ?

tung93st

Lỗi "Phone start-up failed Contact the retailer" ý, sửa sao bây giờ các bác?