• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản UcweB6.7 VN dành cho S60v1

vokhanhyen

Phiên bản UcweB6.7 VH cho S60v1 Chính thức ra mắt

Vậy là cuối cùng mình cũng đi được đến cuối bản ucweb6.7 này:p !(Đáng nhẽ là sẽ xong sớm hơn nhưng vì quá mệt mỏi)Trước vài ngày có vài bạn bảo VOKHANHYEN việt hóa ucweb6.7 cho v2,Thực ra thì mình cũng định làm nhưng nghĩ đi nghĩ lại đành thôi vì có vài lý do sau :
Thứ nhất là do bản cho v2 còn là bản beta
Thứ nhì mình có thể việt hóa bản cho v2 ngay bằng con QD của mình nhưng ngại là ko có v2 để kiểm tra lại
Thứ ba,thực sự bản đó là do ANH8 việt hóa thì dù muốn hay không,mình cũng không dám việt hóa lại :(
Note:Nhưng bù lại mình đã việt hóa cho Dòng s60v1 vì thật sự nghĩ đến anh em Ngage !Phiên bản cần sửa lại và đóng gói nên hy vọng anh em đừng quá nóng ruột(CŨng đã thấm mệt)

Download Ucweb6.7 đã fix OK

Chỉnh sửa cuối:

anhtamhcm

Mọi diễn đàn của Việt Nam liên quan đến N-GAGE và QD đa số chỉ biết "Show hàng" "độ, chế" vẻ bề ngoài của 2 loại này (thật buồn cười)

Về phần mềm thì các mem thậm chí các MOD quản lý về N-GAGE và QD đều mù tịt. Thật đáng buồn.

Sự thật bao giờ cũng mất lòng:D

Những ai đang dùng N-GAGE và QD hãy học hỏi gương của Vokhanhyen nhé.

Thangnd31082

Vậy là cuối cùng mình cũng đi được đến cuối bản ucweb6.7 này:p

Hê hê chúc mừng bạn nhé , mới hôm trước còn động viên Vokhanhyen làm trong 4,5 ngày là xong vậy mà giờ đã xong rồi . Xin bái phục, mình dùng V2 nên không có cơ hội test nhưng cứ thanks ông bác cái đã tính sau !
Mai ra cầm đồ xem có QD nào không lượm ngay, vừa chơi game, vừa lướt web quá đỉnh rồi. Xem ra N-Gage chỉ có anhtam + khanhyen = tất cả rùi . Hì

RACKQUAN

Chế hẳn cho Ngate kia ah?hình như không có bản cho s60v1.nếu thật sự thế,vokhanhyen ở đẳng cấp khác anh em rồi.Thanks! bạn rồi,dù tôi không xài v1

MinhThang

Manager
Mọi diễn đàn của Việt Nam liên quan đến N-GAGE và QD đa số chỉ biết "Show hàng" "độ, chế" vẻ bề ngoài của 2 loại này (thật buồn cười)

Về phần mềm thì các mem thậm chí các MOD quản lý về N-GAGE và QD đều mù tịt. Thật đáng buồn.

Sự thật bao giờ cũng mất lòng:D

Những ai đang dùng N-GAGE và QD hãy học hỏi gương của Vokhanhyen nhé.

Quả thật là đáng buồn, nhưng nghe anhTam nói lại buồn hơn. Vì bây giờ không thể đủ điều kiện để sở hữu các dòng máy mà nghiên cứu, bù lại đã có mấy anh em xưa nay vẫn âm thầm năng nổ cho ra đời các pm Vh S60. Tuy không dùng nhưng ngày nào mà chẳng theo dõi và khi có bài mời Vh là Click cái Thanks, duy nhất để cổ vũ anh em và thể hiện lòng quan tâm ở Nút đỏ đó thôi. Anh em chúng ta ai cũng vậy chía sẻ học hỏi thỏa mãn niềm đam mê,mỗi người 1 lĩnh vực chia sẻ những gì bản thân có thể, với mình đó là niềm vui, một phần không thể thiếu trong cuộc sống.

Thangnd31082

Quả thật là đáng buồn, nhưng nghe anhTam nói lại buồn hơn. Vì bây giờ không thể đủ điều kiện để sở hữu các dòng máy mà nghiên cứu, bù lại đã có mấy anh em xưa nay vẫn âm thầm năng nổ cho ra đời các pm Vh S60. Tuy không dùng nhưng ngày nào mà chẳng theo dõi và khi có bài mời Vh là Click cái Thanks, duy nhất để cổ vũ anh em và thể hiện lòng quan tâm ở Nút đỏ đó thôi. Anh em chúng ta ai cũng vậy chía sẻ học hỏi thỏa mãn niềm đam mê,mỗi người 1 lĩnh vực chia sẻ những gì bản thân có thể, với mình đó là niềm vui, một phần không thể thiếu trong cuộc sống.

Mod nói có khác ! Quá nhiệt huyết luôn, Em thanks mod một cái lúc nào vi phạm xin nhắc nhở nhẹ nhàng rồi hãy del nha !=D>

nguoiqualoicu

Sao không đổi themes hoặc là làm gì gì đó để trang đầu nó hiển thị đẹp hơn. Mấy dòng cuối của H1 và H2 ở trên nếu nhin vào với khoảng cách bình thường tới máy tính thì trông chẳng khác gì tiếng Thái cả .

vokhanhyen

QD của VKY hư rồi>:) Vứt đi thôi, xem hình như thế ai mà dám tải>:)>:)>:)
Hehe.Đùa thế thôj.Xjn lỗj a,e.QD hỗ trợ ít màu.Trong lúc vội vàng chup hình,quên mất rằng QD dị ứng với những gam màu lạnh.Hehehe.

nguoiqualoicu

Hehe.Đùa thế thôj.Xjn lỗj a,e.QD hỗ trợ ít màu.Trong lúc vội vàng chup hình,quên mất rằng QD dị ứng với những gam màu lạnh.Hehehe.

Thấy các máy như 6 béo, 7610... chỉ có hơn 65 ngàn màu đã thấy nản vậy mà con QD này còn ít màu hơn nữa ah, hi hi, mấy năm trước mê chơi game kinh khủng, cứ mơ ước có con N-gage để chơi game cho sướng, nhiều khi thấy mấy thằng con nít cầm cái Nintendo chơi mà cũng thấy thèm =))=)).

vokhanhyen

Để sử dụng không bị appclose.Yêu cầu các bạn dùng font đa ngôn ngữ nhé.Chúc may mắn.

Chỉnh sửa cuối:

cave_100

mình dùng máy QD cài thì bị app closed Appinst .Dùng UnMakeSIS bung ra chép vào chạy thì app.closed

anhtamhcm

ờ ờ:))thế hả ! đc rồi ! để VKY đóng gói lại là đc ý mà ! chắc là do lỗi đóng gói !thấy ít người dùng S60v1 bên pda quá ! có lẽ sau thôi vậy,biết bao h có tiền mua 1 cái máy để down PM bên PDA về nghich đây:-??

anhtam đã cài thử bản uc này>>> không hề lỗi.
Có lỗ là VKH Việt hóa còn nhiều chỗ Viết tắt thôi:D

vokhanhyen

anhtam đã cài thử bản uc này>>> không hề lỗi.
Có lỗ là VKH Việt hóa còn nhiều chỗ Viết tắt thôi:D
Ờ ờ ! em chỉ viết tắt 1,2 từ gì đó,còn lại là viết ngắn gọn vì tiếng china phải dùng google dịch nên nhiêu khi dịch thì cứ dịch nhưng chẳng hiểu nó là mô tê gì cả !:D
à ! thế anh cài thử bản em việt hóa này chưa ! anh thử hộ em cái ,em đóng gói lại rồi,nhưng chưa post,chính xác là anh kiểm tra bản ơt trên đi,em cài đặt và sử dụng ok mà tại sao anh em kêu bị lỗi ! hài thật !:-??

Bao giờ ra bản mới ! anh việt hóa hộ anh em dùng V1 luôn,việt háo gần 700 string,lại là tiếng chó =>nản bỏ mẹ ...