• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 523x by daugiang1987

anhphu18

Sau 1 thời gian rất ngắn của bản v1 thì A Bảo đã cho ra đời bản v2 hoàn thiện hơn rất nhiều và fix tất cả các lỗi của bản v1 và kết hợp mod của C6V41&5530V40..........chỉ có jaf mới cảm nhận hết được sự tuyệt vời của nó
một sô hình ảnh

các thông số kỹ thuật và các mod ko có gì thay đổi nhiều với bản v1 các ban nhé
  • Ram 60mb khi bật FULL WIGET
  • Pin cực trâu bò
  • Tốc độ nhanh và mượt
  • Chất lượng nhạc tuyệt vời
  • Ngôn ngữ: Việt Nam & Tiếng Anh.
  • Menu landscape Symbian^3, thu hẹp thanh tùy chọn/thoát trong cách ứng dụng (xem screenshot).
  • Font Symbian^3 hỗ trợ 6 trang ký tự, 2 trang smile.
  • Mở rộng menu, thu hẹp vùng cột sóng.
  • Tùy chọn/thoát căn giữa ở cả màn hình nằm ngang/dọc.
  • Bộ icon N9&Anna tuyệt đẹp.
  • Icon mạng 3,5G cho 5530.
  • Cpu được mod tối ưu nhưng vẫn hỗ trợ tiết kiệm pin và tốc độ truy cập nhanh.
  • Tăng FPS giúp khả năng đồ hộ, game tuyệt vời.
  • Tự động chuyển đổi giữa bàn phím qwerty và bàn phím chữ & số khi xoay màn hình.
  • Đã hack 100% khi cài app với installserver.
  • Tối ưu hóa cache cho các ổ, tăng dung lượng ổ C nhờ file uda trống và xóa FOTA.
  • Tăng tốc độ cảm ứng khi thực hiện nhiều thao tác trong tin nhắn
  • Tốc độ lướt web cực nhanh với trình duyệt NokiaBrowser 7.3.1.33
  • Giao diện cực đẹp với bộ icon belle..N9&Anna....
mod menu N9 layout ( xóa bỏ thanh trượt trong menu)

Chỉ có Jaf mới cảm nhận được hết những gì mà các bạn đang mong đợi......đừng cảm nhận qua người khác mà hãy tự mình cảm nhận
Thay mặt ae xin cám ơn : A Bảo, sangbenh, b0m_lx và hungdaica1(đã cũng test)
B0m_lx )
p/s: không ép ai jaf ....nếu jaf xong mà thấy lỗi thì báo cho ae fix ko được nói linh tinh
Chú ý : muốn thay fonts thì phải đổi ký tự belle nếu ko sẽ ko hiển thị icon belle (tốt nhất là dùng fonts mặc định)

link download

ROFS2 5233 RM-625 BELLE SWIP TO UNLOCK

ROFS2 5230 RM-588 BELLE SWIP TO UNLOCK

p/s quét nhạc e:/music, ẩn file e:/hidder

Chỉnh sửa cuối:

daugiang1987

bản của anh bảo làm cho 5530, giờ port qua 523x cho anh em sài :x

- E chĩ cần ghi làm lại từ bản a là được thôi mà ghi tên a lên tiêu đề làm gì, Khi thì ko có bản cook nào mà JAF khi thì ra ào ạt nghĩ củng vui nhĩ bây giờ nhiều sự lựa chọn quá................:)):)):)):))

huutran77

Phu oi cái menu nằm ngang k dc đẹp lắm hình như chưa có mod landscpe thì phải. Cái hiệu ứng sao bay đẹp thật nhưng còn cái chuyển trang và xoay màn hình còn đơn giản quá.

hoanglongbf

bạn nên up links core cho mọi người dễ down bạn ạ, nhiều người ko biết core nào để down đâu :D

akhoa9955

hix pác nào cho e xin cái mod menu N9 (loại bỏ thanh trượt trong menu) với!!! hâm mộ mod này wá......... :(( :((

xinhgiai00

có ai tét pin em này chưa nhở? Có chịu nổi 2,5 ngày dùng bthường ko? Nếu trên 2 ngày là wất luôn, đang bực vì cfw đang dùng ngốn pin quá, ko chịu nổi 1,5 ngày dùng bthường