• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 523x by daugiang1987

Luu_Tan_Vu

có ai tét pin em này chưa nhở? Có chịu nổi 2,5 ngày dùng bthường ko? Nếu trên 2 ngày là wất luôn, đang bực vì cfw đang dùng ngốn pin quá, ko chịu nổi 1,5 ngày dùng bthường
dùng sơ sơ và lướt web cũng 4 ngày đó

bosscarrot

Cho mình xin bộ Icon của bạn đc không, nhìn đẹp quá. Mà mình dùng 5800 mất :(

quangtnhp

Pro ơi giúp e vs.e đng mú jaf bản nay nhưng bị mắc là khi e khi e dùng lệnh *#0000# thi tên model la 5235 v21.nên e mún hoỉ la h e jaf bãn này có vấn đề j k?xin các a giúp đỡ.e cám ơn nhiều

thienmabadao

Pro ơi giúp e vs.e đng mú jaf bản nay nhưng bị mắc là khi e khi e dùng lệnh *#0000# thi tên model la 5235 v21.nên e mún hoỉ la h e jaf bãn này có vấn đề j k?xin các a giúp đỡ.e cám ơn nhiều
chi cần jaf là dc ko có gì đâu

thainguu

bạn ơi up file CORE lên lun đi, giờ nhiều Core quá chẳng biết dùng cái nào....

quangtnhp

Prô ơi.e đang định jaf bản này nhưng bị mắc chỗ la file đuôi 7z.h fải làm tn?giúp e vs....cám ơn

anhthat03

các bác cho hỏi trang mediafire sao không dowload được nhỉ nó cứ báo Processing download request...

Tuanbobg

anh ơi, không cài đc google map :(
nó báo là: không cài được, phần cài đặt này đã có sẵn..... mà e có thấy nó đâu :-|

bientinhanh

cho mình hỏi xíu cái phần mềm báo thời tiết bạn đang dùng đó là phần mềm gì vậy. Tks