• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 đây!

Status
Không mở trả lời sau này.

huy

bạn ơi sao mình cài xong , nó bảo phiên bản này chưa đăng kí vậy ?

Kojiro

Super V.I.P
Mình đóng gói thì được nhưng thế này đây:-??:((
thế thì làm theo kiểu của bạn thôi.

File Buidl của em bị lỗi fonts tiếng Việt, có sử dụng được cách, bấm 800 không vậy Troly. Test thử xem.

Hừ! Người ta đã Vh đến bản 1.30 mà mấy anh ngồi đó nghiên cứu cái 1.22 :|

Sai font chỉ xử lí như a Troly khi file Việt hoá hỗ trợ unicode, cũng sai font như anh troly nhưng bấm 800 ko ra dấu là do file Việt hoá(file txt)không hỗ trợ unicode (A Thắng đã từng làm và thất bại là do a làm trên file không hỗ trợ unicode đấy)

metalica

kakaka... báo cáo các bác bản này cài trên N78 ok, chạy papa...:)):)):))
thank pác chủ topic...

troly

Well-Known Member
Hừ! Người ta đã Vh đến bản 1.30 mà mấy anh ngồi đó nghiên cứu cái 1.22 :|

Sai font chỉ xử lí như a Troly khi file Việt hoá hỗ trợ unicode, cũng sai font như anh troly nhưng bấm 800 ko ra dấu là do file Việt hoá(file txt)không hỗ trợ unicode (A Thắng đã từng làm và thất bại là do a làm trên file không hỗ trợ unicode đấy)

Bấm 800 là được đấy, trốn đi đâu hôm qua nay, khi xuất hiện thì sao còn 1.22 à. Vì ko thích xài 1.30 để phải chờ thế thôi!:)).

ronaldo07mu

Em vừa test thử bản này của bác Dũng,chỉnh thử đến 01-01-2040 thì mới hết hạn,còn từ 31-12-2039 trở lại thì vô tư,cũng ngon lành ròi:))

MinhThang

Manager
Em vừa test thử bản này của bác Dũng,chỉnh thử đến 01-01-2040 thì mới hết hạn,còn từ 31-12-2039 trở lại thì vô tư,cũng ngon lành ròi:))

Hy vọng những bài viết kiểu này sẽ tiếp nối ở các đời máy của các bạn.=D>=D>=D>

Em_be_hu

cho e hỏi cái, bản này là full access hay phải cài thêm SecMan nữa vậy.

Kojiro

Super V.I.P
cho e hỏi cái, bản này là full access hay phải cài thêm SecMan nữa vậy.

Bản Vh thì Full access đó :) Nhưng chỉ là nhìn full chứ ko làm gì được nha, muốn Mod gì thì cũng phải cần có SecMan đó.

phamtuantb

Posted via Mobile DeviceCho em hoi mot ti khong biet thuc te da co bac nao thanh cong voi ban 1.22 chua chu cu de ba con nghe theo cac bac go di go lai mai ma cuoi cung van phai Up len 1.3.Bo tay

Bo0Bo0

Bạn ơi Xplore này file sis à,mình đang dùng bản 1.22 cũ..giờ remover đi và cài bản 1.22 Vail gì ở tập tin đính kèm đúng ko

troly

Well-Known Member
Posted via Mobile DeviceCho em hoi mot ti khong biet thuc te da co bac nao thanh cong voi ban 1.22 chua chu cu de ba con nghe theo cac bac go di go lai mai ma cuoi cung van phai Up len 1.3.Bo tay

Thứ nhất xin trả lời rằng với x-p bản này sử dụng đến 2039.
Bạn nên đọc từ đầu trang anh em đã thảo luận nhiều rôi.
Nữa là bạn nên viết chữ có dấu nhé.

phamtuantb

Posted via Mobile DeviceMinh cung muon viet dau nhung n80 khong co dau. Tat ca cac file x-p 1.22 co mat trong pdaviet minh deu da tai ve nhung chua ban nao su dung duoc bac nao co cao kien xin chi bao .That su khong vao duoc private o o c la mot van de.

Status
Không mở trả lời sau này.