• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 đây!

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Hack phone đó bạn, hoặc Sign trước khi cài.

pác Thang!
Sao hôm trước mới 4mat xong chưa hack gì hết thì e cài đc nhỉ :-??
Cài xp này trước mới tiến hành hack nè :-??
Posted via Mobile Device

troly

Well-Known Member
pác Thang!
Posted via Mobile Device

Anh ko rỏ máy em thế nào. máy của anh khi 4mat đều phải hack trước. Em xem lại bài hướng dẫn hack phone nhé!:-?

MinhThang

Manager
pác Thang!
Posted via Mobile Device

Có bản không cần hack vẫn cài được, nhưng bản này phải hack đó.

Auto

Anh ko rỏ máy em thế nào. máy của anh khi 4mat đều phải hack trước. Em xem lại bài hướng dẫn hack phone nhé!:-?

Ý e là khi máy e chưa hack thì e cài pm này đc.
Nên e mới trả lời pác kia là cài đc đó! ;)

Posted via Mobile Device

thanhnam711

pác Thang!
Posted via Mobile Device

Chính xác đấy Auto àh, có thể cài khi máy chưa hack. tested on n77

dolphin

đúng oài máy minh n81 8gb vừa up lên fw 21.0.008 chưa hack vẫn cài binh thg nè :D

maiyeuminhem2811

chán quá bản này mìh ko xài đc cài vào báo lỗi "chứng chỉ bị lỗi" mình đã hack phone con N81 8GB xài firmware 20.0.056 là sao vậy ai biết giúp mình. THANKS

MinhThang

Manager
chán quá bản này mìh ko xài đc cài vào báo lỗi "chứng chỉ bị lỗi" mình đã hack phone con N81 8GB xài firmware 20.0.056 là sao vậy ai biết giúp mình. THANKS

Bạn phải làm đúng hướng dẫn mới cài được bản này.

Tunghp1108

Mình không rõ là bạn Hack phone bằng cách nào mà cài vẫn không được vậy ?
Nếu hack bằng Drakkarious 3.01 thì vấn đề của bạn cũng không khó lắm đâu, kinh nghiệm của mình là bản này của Dũng muốn cài được phải được đi lên từ bản của Mod KJR sau đó remove đi vá làm theo hướng dẫn ở trên là được thôi má bạn. Bản full của Mod KJR ở đây:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022
Chúc bạn thành công nhé....

khigiomayvtc

Cảm ơn bạn rất nhìu mình dùng ban 1.30 rat kho chiu vi moi lan thoat ra vao lai phai cho. May qua cam on rat nhiều vote ban 10* luon :D

Posted via Mobile Devicecai anh oi dang ky giup em cai x-plore 1.22 phien ban tieng viet dc ko a ,em tai ve roi ma chua ma chua mo khoa dc ,day la em muon nick cua ban em thoi em chua lap dc cac anh giup em nha .em cam on truoc.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Devicecai anh oi dang ky giup em cai x-plore 1.22 phien ban tieng viet dc ko a ,em tai ve roi ma chua ma chua mo khoa dc ,day la em muon nick cua ban em thoi em chua lap dc cac anh giup em nha .em cam on truoc.

Tải về mà chưa mở khóa được là sao bạn? Bạn nói rõ hơn đuợc không, mở khóa hay giải nén.

Posted via Mobile Deviceanh oi em tai phan mem ve roi ma van chua dang ky unlook, tuc la khi em mo x-plore nen neu dang ky roi thi no ko khoi dong 1 ,2 ,3 nua y aanh giup em nhe.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Deviceanh oi em tai phan mem ve roi ma van chua dang ky unlook, tuc la khi em mo x-plore nen neu dang ky roi thi no ko khoi dong 1 ,2 ,3 nua y aanh giup em nhe.

Bài #1 của Dũng đã úp đầy đủ, bạn down về cài vào máy để lấy đăng ký, đọc kỹ bài 1 bạn sẽ làm được ngay mà không cần nhờ tới ai. chúc bạn thành công.

Status
Không mở trả lời sau này.