• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản X-plore 1.22 dùng đến hết 31-12-2039 đây!

Status
Không mở trả lời sau này.

liro

Mình cài vào máy toàn báo không kiểm tra chứng chỉ qua mạng được xem lại cài đặt .Vậy là mình sai ở đâu vậy bạn nào giúp hộ với . máy mình có Gprs mà

Caominh171

Mình cài vào máy toàn báo không kiểm tra chứng chỉ qua mạng được xem lại cài đặt .Vậy là mình sai ở đâu vậy bạn nào giúp hộ với . máy mình có Gprs mà

Bạn thử lùi thời gian về 1 năm xem có cài đc ko?Mình cài 1 phát đc liền mà :-?

vitcon3tuoi

Nó vẫn đòi kiểm tra phiên bản mới, giờ làm sao để tắt thông báo đó đây. Dùng và crack ok, chỉ có điều đòi kiểm tra thôi hà. Nếu không tắt được vậy thì dùng 1.30 còn hơn.

MinhThang

Manager
Nó vẫn đòi kiểm tra phiên bản mới, giờ làm sao để tắt thông báo đó đây. Dùng và crack ok, chỉ có điều đòi kiểm tra thôi hà. Nếu không tắt được vậy thì dùng 1.30 còn hơn.

Mình vừa Forrmat máy xong, cài lại đăng ký xong là Full ngay. Bạn đã cài bản 1.30 thì làm theo hướng dẫn của bài 1.

Caominh171

Bạn muốn tắt kiểm tra phiên bản cũng dễ thui
Mở X-plore/Menu/Tools/Program update/Menu/Bỏ Check trong Automatic update->Xong rồi đó :D

minh làm y như chủ topic dặn dò như cuối cùng nó cũng bắt check for update new version?????. làm cách nào dể **** cho no tới 31-12-2039 đây. mong chủ topic PM cho minh nha. trả lời trên topic mình ko biết kiếm câu trả ở đâu cả. Ah sẵn tiện cho mình hỏi sao máy mình hay bị nhảy ra màn hình khởi trắng NOKIA quá mỗi khi mình vào 1 ứng dụng nào đó. nhưng nó chỉ xảy ra ở 1 số ứng dụng như mấy trò game, N_gage, UCWEB6.3, Secman..... nó bị vậy là từ khi máy mình update len fw21.008 của N81. mong bạn chỉ cho mình nha. vô cùng biết ơn. longnicholas2003@yahoo.com

MinhThang

Manager
minh làm y như chủ topic dặn dò như cuối cùng nó cũng bắt check for update new version?????. làm cách nào dể **** cho no tới 31-12-2039 đây. mong chủ topic PM cho minh nha. trả lời trên topic mình ko biết kiếm câu trả ở đâu cả. Ah sẵn tiện cho mình hỏi sao máy mình hay bị nhảy ra màn hình khởi trắng NOKIA quá mỗi khi mình vào 1 ứng dụng nào đó. nhưng nó chỉ xảy ra ở 1 số ứng dụng như mấy trò game, N_gage, UCWEB6.3, Secman..... nó bị vậy là từ khi máy mình update len fw21.008 của N81. mong bạn chỉ cho mình nha. vô cùng biết ơn. longnicholas2003@yahoo.com

Mình cài mấy lần làm đúng theo hướng dẫn có thấy bắt check gì đâu. Bạn kiểm tra lại các bước làm nhé!

Foxconn

xin lỗi các bác có cái nào dung cho 7610 tới 2039 ko? thanks

Chỉnh sửa cuối:

Jesse

Mình cài bản của bác Dũng (bài 1) vào sử dụng bình thường. Nhưng lại bị lỗi font chữ Tiếng Việt khi mình xem các file Word ?

Trước đó mình sử dụng Activefile (đã gỡ ra) thì font chữ Tiếng việt bình thường.

Mình đã chỉnh Text coding (các loại) hết rồi nhưng vẫn ko đọc được file word.

Bác nào biết giúp mình với nhé.

Thanks.

J.

MinhThang

Manager
Mình cài bản của bác Dũng (bài 1) vào sử dụng bình thường. Nhưng lại bị lỗi font chữ Tiếng Việt khi mình xem các file Word ?

Trước đó mình sử dụng Activefile (đã gỡ ra) thì font chữ Tiếng việt bình thường.

Mình đã chỉnh Text coding (các loại) hết rồi nhưng vẫn ko đọc được file word.

Bác nào biết giúp mình với nhé.

Thanks.

J.

Thử cài bản tiếng Anh xem có bị lỗi font như vậy không bạn nhé! Mình nghĩ Vh thì đâu ảnh hưởng gì tới chuyện đó đâu.

Jesse

Thử cài bản tiếng Anh xem có bị lỗi font như vậy không bạn nhé! Mình nghĩ Vh thì đâu ảnh hưởng gì tới chuyện đó đâu.

Thì mình đang cài bản Tiếng Anh đó bạn . :((

Hic, Trước đó mình xài Activefile (tiếng anh) .... nhưng vẫn đọc các file Word (tiếng việt) bình thường mà :((

Ai biết giúp mình với ..... :((

Caominh171

Thì mình đang cài bản Tiếng Anh đó bạn . :((

Hic, Trước đó mình xài Activefile (tiếng anh) .... nhưng vẫn đọc các file Word (tiếng việt) bình thường mà :((

Ai biết giúp mình với ..... :((

Bạn đã vào phần About của X-plore và bấm 800 chưa?

Jesse

Bạn đã vào phần About của X-plore và bấm 800 chưa?

wow, mình đã đọc được rùi bạn ui :) . Thanks bạn nhìu lắm.

Mà 800 có nghĩa là sao vậy bạn ? Bạn có thể giải thích rõ hơn ko ? Mình chưa hiểu lắm.

Tks.

J.

MinhThang

Manager
wow, mình đã đọc được rùi bạn ui :) . Thanks bạn nhìu lắm.

Mà 800 có nghĩa là sao vậy bạn ? Bạn có thể giải thích rõ hơn ko ? Mình chưa hiểu lắm.

Tks.

J.

Bấm 800 là để thay đổi Fonts hiện tại đang dùng đó bạn.:D

sieuviet2005

mình dang xài bản 1.21 nhưng lại bắt update ,may mình xài là ngage ,các bác có gởi cho mình xin một bản 1.22 hoặc bản 1.30 giúp mình ,xin cảm ơn các bác nhiều

MinhThang

Manager
mình dang xài bản 1.21 nhưng lại bắt update ,may mình xài là ngage ,các bác có gởi cho mình xin một bản 1.22 hoặc bản 1.30 giúp mình ,xin cảm ơn các bác nhiều

Máy bạn thì sang BOX V2 tìm bạn nhé, đây là BOX v3.

Status
Không mở trả lời sau này.