• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiền mọi người rồi

daisunhantan

Số là con palm tungsten e của em bị hư mất cái hotsync nên không cài được palm destop và office. Thấy mấy hình chụp trên net mà em thích quá. Các bác có cách nào giúp em được không. Lá lành đùm lá hư hotsync nhé. Cảm ơn nhiều lắm

MrTrung

Số là con palm tungsten e của em bị hư mất cái hotsync nên không cài được palm destop và office. Thấy mấy hình chụp trên net mà em thích quá. Các bác có cách nào giúp em được không. Lá lành đùm lá hư hotsync nhé. Cảm ơn nhiều lắm

Ra ngoài quán điện thoại bảo người ta giúp chứ cái này ai có thể giúp được bạn đâu ? Nếu bạn trong SGon thì gặp BatKid để được giúp đỡ nhé còn nếu ở Hà Nội thì hãy hỏi anh ThanhHa_2602 nhé.

hieukt78

Bạn hư hotsync là hư cái dây nối giữa máy palm và máy tính à? Nếu máy bạn có bluetooth thì có thể nối qua bluetooth. Hoặc không thì có thể cài phần mềm qua thẻ nhớ. Không nhất thiết phải cài phần mềm qua palm destop

nndung

Bạn hư hotsync là hư cái dây nối giữa máy palm và máy tính à? Nếu máy bạn có bluetooth thì có thể nối qua bluetooth. Hoặc không thì có thể cài phần mềm qua thẻ nhớ. Không nhất thiết phải cài phần mềm qua palm destop

Wow, biết thêm mấy cách cũng đở. Để phòng hờ Hotsync nghỉ "sync" hihihi Cảm ơn các cao thủ nghen