• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Phim Avi UIQ] 7 Viên Ngọc Rồng-Bản Mới Nhất TV( Tải Ở Trang 4)

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

Host của diễn đàn đã bị Hack ( ko biết đứa nào ác thế ) nên toàn bộ dữ liệu trên Host hiện tại đã bị mất nên anh em thông cảm nhé. Bây giờ những PM hay những ứng dụng quan trọng mình nghĩ sẽ ưu tiên phục hồi trước trên các Host Free, anh em nào có yêu cầu gì thì PM cho chủ Topic để có thể Up lên Host khác. Các File video do có dung lượng lớn thì để từ từ đã :D
PS: Chỉ là một mình Host 123viet thôi nên mong anh em đừng quá lo lắng, còn Host chủ của diễn đàn vẫn hoạt động bình thường

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

Host của diễn đàn đã bị Hack ( ko biết đứa nào ác thế ) nên toàn bộ dữ liệu trên Host hiện tại đã bị mất nên anh em thông cảm nhé. Bây giờ những PM hay những ứng dụng quan trọng mình nghĩ sẽ ưu tiên phục hồi trước trên các Host Free, anh em nào có yêu cầu gì thì PM cho chủ Topic để có thể Up lên Host khác. Các File video do có dung lượng lớn thì để từ từ đã :D
PS: Chỉ là một mình Host 123viet thôi nên mong anh em đừng quá lo lắng, còn Host chủ của diễn đàn vẫn hoạt động bình thường

Sax, đứa nào ác thế :O:O:O. Vậy là phải chờ nữa rồi :(:)(:)((

vthien2404

Hic, mạng mình củ chuối quá, nhìn dung lượng thấy sợ rồi, dù sao cũng thanks bạn nhé, mình rất thích truyện này.

CongVoi

Super V.I.P
Mình vừa được cấp thêm ACC mới của diễn đàn.Và trong tay đã có trọn 64 bộ 7 viên ngọc rồng này.Sẽ cấp cho các bạn trong thời gian sớm nhất!!

vnpt1706

Mình vừa được cấp thêm ACC mới của diễn đàn.Và trong tay đã có trọn 64 bộ 7 viên ngọc rồng này.Sẽ cấp cho các bạn trong thời gian sớm nhất!!

bác congvoi nói là có !

NHL294

Cái film này có nội dung giống truyện tranh manga k các bác? K biết GT nghĩa là j nhỉ? Thấy bác Congnoi nói 64, chắc tương ứng 64 tập truyện tranh nhẩy? (hình như có 62 tập thì fải :D)

kesungdao

Dragonball GT là phần 3 trong loạt truyện tranh 7 viên ngoc rồng.Phần 1 thì phát hành lâu lắm ùi và doc truyêbj minh thấy hay hơn koi phim.Còn phần 2 ko có thuyết mình.Hix

Status
Không mở trả lời sau này.