• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Phim avi UIQ] Tom and Jerry 2008 - Phim Hoạt Hình Hay Nhất

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Tom and Jerry Tales V5 2008 = Bản Mới Nhất

Bộ Film này thì khỏi phải giới thiệu rồi nhỉ.Quá hay và quá nổi tiếng,mình vừa có đc bản mới nhất nè.Ai thích thì tải về nhà xem nhá.Hình ảnh cực rõ nét và có âm thanh!!! Chỉ có 450Mb thôi nhé >:)>:)

User&Pass: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Mình là người thích xem phim Mèo và Chuột nì.Từ bé đên lớn lun hehe.Bạn nào cùng ý thích thì tải về xem nghen.Phim đảm bảo nét và hay + mơí nữa :))

vthien2404

Sáng sớm đã được mở hàng cho Công, mình cũng là người rất thích xem phim hoạt hình và đọc truyện tranh, đặc biệt là xem Tom & Jerry dù tuổi cũng gần "băm" rồi. Không biết Công bên Trung Quốc thế nào chứ ở VN mình toàn đĩa Tom & Jerry lậu, trùng lắp không à. Thanks Công nhé.

vnyelsea

Cảm ơn bác Congvoi nhiều. Nhiều phim hay quá, kiểu này phải sắm thêm cái thẻ nhớ mới rùi, cái thẻ của em hạn hẹp quá.
Dạo này mod nhiều, cái nhiều phần mềm, máy nó cũng oải mà mình cũng oải. Giờ quay sang giải trí...
Em cũng khoái hoạt hình lắm, đặc biệt là mèo chuột. Ở nhà cháu em nó mở mèo chuột sáng đêm, mở mắt ra là mèo chuột.
À, bác Công có Doraemon không nhỉ?

CongVoi

Super V.I.P
Cảm ơn bác Congvoi nhiều. Nhiều phim hay quá, kiểu này phải sắm thêm cái thẻ nhớ mới rùi, cái thẻ của em hạn hẹp quá.
Dạo này mod nhiều, cái nhiều phần mềm, máy nó cũng oải mà mình cũng oải. Giờ quay sang giải trí...
Em cũng khoái hoạt hình lắm, đặc biệt là mèo chuột. Ở nhà cháu em nó mở mèo chuột sáng đêm, mở mắt ra là mèo chuột.
À, bác Công có Doraemon không nhỉ?

Doraemon và Songoku hehe.Bạn nào có yêu cầu hem.Post lên cho.Vừa tải đc một bản Songoku 2008 đây haha,xem hay lắm:))

vthien2404

Doraemon và Songoku hehe.Bạn nào có yêu cầu hem.Post lên cho.Vừa tải đc một bản Songoku 2008 đây haha,xem hay lắm:))

Doremon va Songoku có thuyết minh tiếng Việt không Công? Hay tiếng... Trung Quốc?

anhmatphales

cho mình phim sogoku đi , ngày nhỏ khoái truyện 7 viên ngọc rồng lắm , nhưng chưa được xem phim bao giờ cả !

CongVoi

Super V.I.P
cho mình phim sogoku đi , ngày nhỏ khoái truyện 7 viên ngọc rồng lắm , nhưng chưa được xem phim bao giờ cả !

Được oy` tối post lên bản 2008 luôn đảm bảo mới cứng chưa thấy trên truyện và đài truyền hình bao giờ >:)

ngkhanhhoang

Mình là người thích xem phim Mèo và Chuột nì.Từ bé đên lớn lun hehe.Bạn nào cùng ý thích thì tải về xem nghen.Phim đảm bảo nét và hay + mơí nữa :))
Hehe..trưa nào ngồi ăn cơm với gf mình cũng đều mở Tom Jerry trên Cartoon Network..pó tay!!! :D

nguyendoanto

chia file ra đi bạn ơi. tải hết 12h là hết muốn dow rồi.
ngồi chò dow xong là chóng mặt tiền net đó:(:)(:)((

newcomer01

Tom and Jerry Tales V5 2008 = Bản Mới Nhất

hichichic phần audio có codec AC-3 rồi!? Xem = CorePlayer V1.25 mà còn không support. Chỉ xem được hình thôi ah! Với lại video size 576x416 nên size của file avi này lớn quá ~ 700 MB lận.

Mong các bác chú ý giùm các tiêu chuẩn (video/audio) khi convert giùm! Thanks!

Son_Nguyen

Mình thì có nguyên 1 bộ Tom & Jerry đủ nguyên 10CD nhưng là bản cũ, mình thích xem bản cũ hơn, đuôi AVI, chuẩn DIVX cực nét nhé, bạn nào có thích thì pm cho mình. Hix. Mỗi tội dung lượng hơi lớn, 10CD tất cả là 6,8GB lận.=)) Phù hợp cho bạn nào thích xem ở PC.

CongVoi

Super V.I.P
hichichic phần audio có codec AC-3 rồi!? Xem = CorePlayer V1.25 mà còn không support. Chỉ xem được hình thôi ah! Với lại video size 576x416 nên size của file avi này lớn quá ~ 700 MB lận.

Mong các bác chú ý giùm các tiêu chuẩn (video/audio) khi convert giùm! Thanks!

Đã Fix lại bản 320x240 bạn tải lại xem có ngon ko nhé ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.