• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHIM NGHỆ THUẬT, THỜI TRANG, CÔNG NGHỆ...VÀ CÁC DẠNG KHÁC

Jade

Cho tớ xin 1 quả hen Tiêuoanh..chứ down kiểu này biết bao giờ xong..th2ng viên PV giúp nhau là chính mar..:D

yingzhou

Ặc! Rảnh sẽ Reup lên host khác cho anh em! Để nghị anh em đừng có spam nhiều quá! :))

blmon

Tớ em rằng các em này đa phần giống mấy con bé võ lâm được thuê để cổ động ko hơn ko kém :p

blmon

@oanh nhỏ: Hê hê ý kiến hay thế ^.^ bán đĩa DVD 1tr PV$ đê :))

@Trâu Anh: sếp đao về roài up mau mau nhá :D sau đem bán link cho Oanh nhỏ ^.^

MX31214

các bác có ai đã down về và gộp file lại chưa vậy,cho e xin cái file ko có cắt đi chứ e down trên mấy thằng mega,rapid đã khó mà còn chia làm nhiều lần down nữa chắc chết quá

tieuoanh

Super V.I.P
@oanh nhỏ: Hê hê ý kiến hay thế ^.^ bán đĩa DVD 1tr PV$ đê
hồi trước dùng MFD thì có thể có 1t
chứ bây h thì chắc 5 năm nữa mới có 1t quá nếu cứ làm ăn chân chính như mình :(
ko Spam, ko lô đề, ko bóng đá, :((

Jade

hồi trước dùng MFD thì có thể có 1t
chứ bây h thì chắc 5 năm nữa mới có 1t quá nếu cứ làm ăn chân chính như mình :(
ko Spam, ko lô đề, ko bóng đá, :((

Biêt sao giờ...anh em nào có share nội bộ đi..thấy hay hay mà ko xem được..tức vải shit;;)

blmon

Tên Jade này chuyên thu tiền lô đề của ta đây mà hừm hừm, 1000$ nhé, tớ burn cho 1 đĩa coi chơi ^.^

@oanh nhỏ: nhiều tiền thế còn lăn tăn cài giè >:p

Jade

Tên Jade này chuyên thu tiền lô đề của ta đây mà hừm hừm, 1000$ nhé, tớ burn cho 1 đĩa coi chơi ^.^

@oanh nhỏ: nhiều tiền thế còn lăn tăn cài giè >:p

Tui người làm công ăn lương thôi, tháng mấy chục $ ar..đừng ghét tội nghiệp:D

Jade

Cuu, to gan du 1000 PV rối ar...Jade sẽ donate cho Cừu để có xiền chơi Lô và Cừu chỉ việc gửi DVFD thui.

Jade

anh em PV trên tinh thần giúp đỡ nhau là 'chính' còn $ là 10 ar..hix..ác quác..kết phim này.

Utxd

Sài Gòn ăn chơi sành điệu

Mỗi phần 200MB

Part 1 : http://www.megaupload.com/?d=I54WQE3B
Part 2 : http://www.megaupload.com/?d=UQHFOORC

yingzhou

Phim anh Út post không nên down đâu! :( Em down về có 9 phút mà tới 200 mấy MB! Hix! Chả có gì ăn chơi cả! Toàn là kênh Nhiêu lộc :((

yingzhou

Thời Trang Người Mẫu Á Châu

Video quay các người mẫu nổi tiếng của CHâu Á đang chụp hình quảng cáo! :D Không có gì quá lố cả! :D Đẹp là chính. Có Maggie Q: người mẫu, diễn viên người Mỹ gốc Việt!

http://www.sexuploader.com/?d=V9ORU08F

Jade

up lên hót xin đi:D..hihi..pac Chau chắc được phong tặng nhà nghiên cứu XXX học quá

A

autumn06

Guest
chòi, có vụ này nữa hả...hic hic

yingzhou

Ặc! Đã nói là không có gì quá lố muh! :D Có ai muốn Up lên host khác không? Mình sẽ Reup trên yousendit cho lẹ! :D