• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phỏm, tiến lên ( đánh bài) online, tải miễn phí

boyshockrock16

caj doa do ban xoay man hjh mak noa chua kip xoay theo doa,ban ko nen tat ban phjm ao neu tat thj se ko choi danh cảo dc

N5800 không thấy hết bài để chơi vậy, có ai bị giống mình ko?

caj doa la do ban xoay man hjh mak trong tro choi chua xoay theo kip,ban ko nen tat ban phjm ao vj neu tat coa the coa may tro ban choi ko dc doa

hva10

tải game về mỗi ngày được thêm 5000 đồng. đủ để chơi cả ngày những lúc căng thẳng...

hva10

Bốn đôi thông chặt được: 1 con heo đen, 1 con heo đỏ, 2 heo đen, 2 heo đỏ, 2 heo vừa đen vừa đỏ, 3 đôi thông nhỏ hơn và Tứ Quý nhỏ hơn, bốn đôi thông nhỏ hơn và chặt không cần vòng.

hva10

Ở ván bài đầu tiên (của một bàn), nếu người chơi nào có tứ quý 3 hoặc 3 đôi thông, 4 đôi thông có 3 bích thì người đó sẽ được xử thắng ngay khi chia bài xong.

hva10

muốn chơi phải gữi tn đến 8xxx >>> 15k :( thôi khỏi chơi

đâu có mất 15k đâu,mất 5k để kích hoạt thui...chỉ nhằm mục đích xác thực bạn là người đích thực dùng sản phẩm.Không có mục đích lừa đảo, nên bạn yên tâm mà sử dụng...

hva10

Ù Trắng: Khi người chơi có mười quân bài mà không có quân bài nào lẻ. Khi đó sẽ được ù trắng và sẽ nhận được gấp đôi tiền cược. Ù trắng thường xảy ra với người đã được ù rồi nhưng vẫn muốn đợi để có ù trắng. Việc này như một con dao hai lưỡi vì có thể người khác sẽ báo ù trước.

hva10

Ù Đền: Người chơi nào đánh cả 3 cây để người sau ăn và tạo lập 3 phỏm để ù thì phải trả tiền cho 2 người còn lại. Và trường hợp ăn chốt, nhưng người sau được tái chốt Ù thì người ăn cây chốt đó phải đền.

hva10

Ù Tròn: Người chơi khi đến lượt có 10 cây trên bài, đều có thể ghép thành Phỏm cả.

hva10

Ù Khan: Là một người chơi sau khi chia bài có 9 lá bài trong đó không có đôi nào có khả năng sẽ ghép thêm với một lá khác thành một phỏm.

hva10

Mỗi ngày các bạn đăng nhập với nick của mình sẽ được tăng 5000 win vào tài khoản.Các bạn lưu ý nhé !

hva10

Luôn ghi nhớ bài làng đánh và xem xem con nào mình đánh ra thì chắc chắn có cái. Ví dụ cứ bộ chéo từ 3 cây trở lên mà có A cơ thì chắc chắn có cái, nếu ta chỉ có A tép thì nhìn làng nếu A cơ với A dô đi hết thì con ta sẽ giành cái 100%. Đôi lúc cũng có thể tính là liệu cái A chất lớn hơn mình có khả năng có bộ 3 để chặt mình kô? để tính vậy thì loại trừ đi, 1 quân bài có 4 chất thôi, nếu thấy 3 con K hay 3 con Q ra rồi và bài bạn cầm 1 con K, 1 con Q thì chắc chắn bộ 3 của bạn sẽ giành được cái vì dù họ có A chất lớn hơn nhưng vẫn thiếu cây để chập bộ chéo.