• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhoneItiPad - Ứng dụng gọi điện thoại và SMS trên iPad 3G

vipboy_9x

Moderator

Kenji1992

ko thấy có tin tức mới về việc xx các bác nhể :-?

như đã nói ở trên , hok bao giờ có c.rack đâu bạn à . đừng tìm kiếm vô ích , vì nó active theo IMEI của máy nên rất khó , mỗi lần bạn vào chương trình nó kết nối ngầm đến sv của chúng nó

vipboy_9x

Moderator
ko thấy có tin tức mới về việc xx các bác nhể :-?

như đã nói ở trên , hok bao giờ có c.rack đâu bạn à . đừng tìm kiếm vô ích , vì nó active theo IMEI của máy nên rất khó , mỗi lần bạn vào chương trình nó kết nối ngầm đến sv của chúng nó
Hiện tại việc active còn rất khó,huống chi đợi việc Crack.
Tui này làm ăn càng ngày càng khó,active phải đợi chúng nó thật là bực mình.

cuongph_hp

ipad 2 jailbreak được rồi , có bác nào thử chưa cho biết với đang máu cài phần này

PhamQuang

Manager
Ứng dụng quá tuyệt, tuy nhiên:
Phiên bản hiện tại chỉ thích hợp cho iPad thôi, iPad2 kể cả đã JB cũng không dùng được.
Ai muốn dùng trên iPad2 đành phải chờ bản Update tiếp theo thôi.

bibist

vậ mà tui tưởng down phoneit pad về là sài đc rồi chứ,down về rồi,làm gì nửa chủ thớt

bumbum01

PhoneItiPad chỉ mới hỗ trợ "Jailbroken iPad1 with iOS version 4.3.3" thôi nhé. Ipad2 phải chờ.

pole_star139

bác kidhack nói thêm chút đi, khó hiểu quá, kích vào link của bác ra cái quảng cáo ah :|

vipboy_9x

Moderator