• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng cảm ơn

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

he...he... cám ơn Oanhngo nhiều ơi là nhiều vì đã chở Te đi ăn kem. Kem ngon wá trời luôn :D:D:D

Bete

Quên một điều quan trọng.

Cảm ơn anh Út rất nhiều về tất cả những gì anh Út đã làm cho bé Te
:D:D:D

bekung

Cảm ơn anh Anh Tú nhiều nha !
Cũng vì một câu nói của BB mà em cũng được ăn ké của Anh 100$.Thanks........

Babyblue

cảm ơn vì.... em đang nghĩ vì sao ???( cảm ơn mọi người ..... vì..... tất cả"

zaick

Cảm ơn PViet. Tôi mới sử dụng PPC được gần 1 tháng, sau khi cắn răng sắm con 6365 này. Và nhờ có Pviet mà tôi có được nhiều soft và game hay để vọc. he he

Bete

Gởi lời cảm ơn chân thành đến tất cả mọi người trong PV. Cầu mong cho mọi người năm mới cái gì cũng tốt đẹp, được nhiều lì xì, xài hỏng hết thì đưa qua Te xài dùm cho hihi
:)

Amnesty

Cảm ơn em vi` những gì em đã làm cho anh, va` cũng cảm on em vì em dã dồng ý buông tha cho anh hehe :D

Bete

hehe. Cảm ơn Yingyu nhiều nhiều vì đã trả nợ cho em Te hehe

oanhngo

hôm nay đi cafe Cát Đằng họp mặt chia tay ku Châu mai đi China! mới tới cafe anh Tiến bắt khao !??????? hỏi ra thì mới biết được lên VIP Member!=D> =D> =D> =D>
Xin cảm ơn tất cả mọi người và đặc biệt là BQT diễn đàn pdaviet.net đã giúp đỡ mình !

Bete

Hờhờ
Cảm ơn Yingyu đã cho em Te 950$ đi shopping
Cảm ơn anh Bobi cho em Te 500$
Cảm ơn Man Huutien đền cho em Te 280$ bị "móc túi"
Cảm ơn nhiều người nữa đã bên cạnh an ủi khi em Te bị Stress nặng kinh khủng

Dzui mừng thông báo với toàn thể anh chị em PV là hôm nay em Te đã dzui trở lại híhí (^________________________________^)

MrTrung

Cảm ơn Adminpdaviet đã tạo ra diễn đàn PDAVIET.NET cho chúng tôi được giao lưu học hỏi và hiểu biết lẫn nhau =D>=D>=D>=D>=D>

HBK

Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để nhớ thương em
:))

bestofstrongman

cảm ơn vì tui fải cảm ơn :D:D cảm ơn tất cả mọi người đã đóng góp thật nhiều cho pdaviet. hi he

fanyuan

Cám ơn vì hum nay con kô phải nổi nóng với con cóc kia, hờ hờ

Status
Không mở trả lời sau này.