• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

>.< Phòng Chát Online ^_?

Status
Không mở trả lời sau này.

18S67705

có ai biết tại sao ai cũng bị mất đi thống kê số lượt được "THANKS" không vậy ???? :-?

CongVoi

Super V.I.P
có ai biết tại sao ai cũng bị mất đi thống kê số lượt được "THANKS" không vậy ???? :-?

"Có lỗi xảy ra (mất số lượng Thanks và được Thanks) sau khi Update phiên bản mới của Module này.

Chúng ta đang tìm cách khôi phục, mong các thành viên thông cảm !!!" >> Man PhamQuang

Lý do đấy bạn.Mình cũng ách lém,bao nhiu lời thanks thế mà bỗng chốc tan thành mây khói.Buồn :-??:-??:-??:-??

18S67705

you có biết biểu tượng cái khóa trong phần trả lời dùng như thế nào vậy, mình thử mà vẫn ko hiểu? :p

CongVoi

Super V.I.P
you có biết biểu tượng cái khóa trong phần trả lời dùng như thế nào vậy, mình thử mà vẫn ko hiểu? :p

Khóa nào hả bạn?Hình như mình chưa dùng bao h thì phải :-??:-??:-??:-??

18S67705

Nó chính là biểu tượng dưới, cùng hàng với chỗ chèn hình ảnh, link... trong bài viết...

CongVoi

Super V.I.P
ồ ồ thấy rồi,chắc là phần mềm mới,có thể là thanks rồi mới thấy đc link.=D>=D>=D>

18S67705

Hình như là vậy, làm thế cũng hay nhưng dù sao mình vẫn thích tự nhiên hơn, thanks hay không là do ý thức của mỗi người, ko ép buộc,
You thử nghiên cứu xem sử dụng như thế nào? Mình thử mãi ko thấy có tác dụng

CongVoi

Super V.I.P
Hình như là vậy, làm thế cũng hay nhưng dù sao mình vẫn thích tự nhiên hơn, thanks hay không là do ý thức của mỗi người, ko ép buộc,
You thử nghiên cứu xem sử dụng như thế nào? Mình thử mãi ko thấy có tác dụng

:)) Bạn nhầm rồi,đây hok phải là bắt buộc mà là tôn trọng bài người ta post bài lên,ở các trang wed nước ngoài cụ thể là Tq chặng hạn,đều dung phương pháp này,khá độc đáo.Mình vừa đc bít là cái ổ khóa đây có chức năng và cách dùng như thế này nè: - Dùng chuột bôi nhấn vào nội dung trong bài (nội dung hay và thú vị)
- Nhấn vào ổ khóa đó sẽ hiển thị cửa sổ
- Đánh vào cửa sổ đó chữ gì đó bất kỳ, ví dụ "Hide"

Sau đó Save hoặc post lên, các thành viên khác (trừ Admin) muốn đọc nội dung trên bắt buộc phải nhấn Thanks.

Anhtoitb

Làm thế thì bắt buộc quá, có khi bài viết chẳng có gì mà cứ bắt anh em THANKS thì chán chết!

tinh_la_gi

Administrator
Spam nhiềui quá .... chat chít thế này thì hóa ra loạn rùi chi nửa trời ...
Phải xử lý người lập topic này !!!

Quy định mới cho Topic này

-1- Một ngày chat không quá 3 lần
-2- Một lần chat ít nhất 3 dòng
-3- Một dòng không được ít hơn 20 chữ
-4- Một chữ phải trên 1 ký tự
-5- Cac chữ 2 ký tự không được gần nhau !!

Sau 1 tuần các bài chát của tuần trước sẽ đi bơi .. BQT setting bộ nhớ cho phòng chát chỉ 7 ngày thôi nhé !!!

0908439731

:D:D:D

Vạn Sư Bình Yên
Hạnh Phùc Vô Biên
Vui Vẽ Triền Miên
Kiếm Được Nhiều Tiền
Cuộc Sống Như Tiên

CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Status
Không mở trả lời sau này.