• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG ĐỐ VÀ GIẢI NHỮNG CÂU ĐỐ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NgocVNPT

Đang đi "Nam tiến" chắc ngày 14 mới Online được!!!:)):)):))

Bác Trường nắm thông tin nhầm rồi - Thứ 3 này PA về tức nhằm ngày 13/05/08 =))=))=)) ( Em có quà đó - Nhưng chưa biết là gì ? PVD? Quà? Vertu? ) :)):)):))

salemgtvt84

Vertu òi....sáng nay e gọi điện đặt hàng, chị PA nhận tặng e Vertu òi....:D....:D....:D.....

XuanLam

????? :O:O:O

Hình đây nhìn ớn quá các BÁc ơi:(:)((

salemgtvt84

SAU ĐÂY SẼ LẠI LÀ SERI CÂU ĐỐ ĐẦY ẨN Ý CỦA A.NHO DÀNH CHO MỌI NGƯỜI....MẠI DZÔ....MẠI DZÔ....CÁC BẠN HÃY MAU MAU...

DẠO MÁT PV....KIẾM PVD KHÔNG KHÓ....:D...

HHN

Well-Known Member
1. Ôm em thật chắc vào lòng
Anh lần, anh gãi - em la long trời
(Em là cái gì các bác ơi)

2. Trong ngôi nhà thì có hai ,trong đất nước thì có một ,trong vũ trụ thì không có .vậy nó là cái gì .

3. Miệng em anh áp vô . lỗ dưới anh nhồi
Rồi anh hít anh hà , anh sướng
Anh sướng rùi anh bỏ em chơ vơ

4. Có 6 người mà 7 bánh gato, làm sao chia đều mà không phải chia bất cứ cái bánh nào ra 6 phần nhỏ (nhiều hơn cũng không được) ???

5. Món hàng giả nào làm ra mà không bị bắt...???

6. Điền từ thích hợp vào chỗ trống
ANh có C...
EM có L...
Hai đứa mình cùng Đ...
Để rồi có C...

7. Trên một bãi cát vắng ,không gian rất êm đềm không một cơn gió.mọi thứ đều yên tĩnh.Trên bãi cát có một người đàn ông đang bước những bước chân nặng nề.Ông ta đi được một lúc thì bổng xoay đầu lại.Điều kỳ lạ là ông ta không thấy dấu chân của ông ta.
Theo các bạn thì chuyện gì đã xảy ra??

8. Tôi có người yêu mái tóc vàng
Áo nàng phủ trắng áng khăn tang
Đã biết yêu nhau là đau khổ
vẫn muốn môi hôn quyện lấy nàng
Là gì vậy..................?

NgocVNPT

Thank 's bạn rất nhìu b-) b-) b-)

@Phuong Anh
Khi nào online thì chuyển PVD cho anh nhé :D để anh còn đi shop :))

Đã liên lạc với PA và PA bảo sẵn sàng thanh toán 3000PVD cho hhn vào thứ 4 tuần tới sau chuyến Nam tiến :)

minhkhoa2007

1. Ôm em thật chắc vào lòng
Anh lần, anh gãi - em la long trời
(Em là cái gì các bác ơi)

2. Trong ngôi nhà thì có hai ,trong đất nước thì có một ,trong vũ trụ thì không có .vậy nó là cái gì .

3. Miệng em anh áp vô . lỗ dưới anh nhồi
Rồi anh hít anh hà , anh sướng
Anh sướng rùi anh bỏ em chơ vơ

4. Có 6 người mà 7 bánh gato, làm sao chia đều mà không phải chia bất cứ cái bánh nào ra 6 phần nhỏ (nhiều hơn cũng không được) ???

5. Món hàng giả nào làm ra mà không bị bắt...???

ANh có C...
EM có L...
Hai đứa mình cùng Đ...
Để rồi có C...

7. Trên một bãi cát vắng ,không gian rất êm đềm không một cơn gió.mọi thứ đều yên tĩnh.Trên bãi cát có một người đàn ông đang bước những bước chân nặng nề.Ông ta đi được một lúc thì bổng xoay đầu lại.Điều kỳ lạ là ông ta không thấy dấu chân của ông ta.

8. Tôi có người yêu mái tóc vàng
Áo nàng phủ trắng áng khăn tang
Đã biết yêu nhau là đau khổ
vẫn muốn môi hôn quyện lấy nàng
Là gì vậy..................?
Trả lời câu hỏi:D
1. Đàn ghi ta
2. Có lẽ là chữ N
3. Hút thuốc lào
5. Hàng Mã
8. Điếu thuốc
Còn nữa thì chưa ra:D:D

NgocVNPT

1. Đàn ghi ta
2. Có lẽ là chữ N
3. Hút thuốc lào
5. Hàng Mã
8. Điếu thuốc

HHN mau xác nhận thông tin đi để Salemgtvt84 còn trao giải nảo ! =D>=D>=D>

HHN

Well-Known Member
1. Đàn ghi ta
2. Có lẽ là chữ N
3. Hút thuốc lào
5. Hàng Mã
8. Điếu thuốc

Đúng roài =D> =D> =D>

Vẫn còn 2 câu sau:

ANh có C...
EM có L...
Hai đứa mình cùng Đ...
Để rồi có C...

Mời các bác =D> =D>=D>

salemgtvt84

Đúng roài =D> =D> =D>

KE...KE....CHÚC MỪNG BÁC MINHKHOA2007..... ĐÃ CHUYỂN KHOẢN THÀNH CÔNG 500PVD CHO BÁC Ạ....

Sáu "C" + Tám "L" Ai mà đoán được Em cho rờ cả đêm???;;):-?:)):)):))

THƯA QUÝ VỊ VÀ CÁC BẠN, BÁC TRƯỜNG (KHÔNG HÓI Ạ...MAY THẾ..HIHI....:D) LẠI VỪA TUNG RA MỘT CÂU ĐỐ HÓC HIỂM NỮA... VỚI CÂU HỎI NÀY CỦA BÁC TRƯỜNG, BAN TỔ CHỨC SẼ TÍNH GIẢI NHƯ SAU Ạ:

TÍNH TỪ NGÀY RA CÂU ĐỐ (LÀ HNAY 12-5-08...:D), CỨ SAU 1 NGÀY MÀ CHƯA AI GIẢI RA, TIỀN THƯỞNG CHO CÂU ĐỐ SẼ TĂNG THÊM 100PVD......KA KA..... NÀO CÁC BÁC.....

DẠO MÁT PV.....KIẾM XIỀN ĐI SIÊU THỊ NÈO...........................:D...

Medkid

...........

ổng đui làm sao thấy ? >:) >:) >:) >:)

Mình cũng đố 1 câu cho vui:
2 người đứng trên 1 sa mạc mênh mông, 1 người quay mặt hướng Đông, 1 người quay mặt hướng Tây, hỏi cần mấy cái gương để 2 người nhìn thấy mặt nhau ?

XuanTruong

Super V.I.P
THƯA QUÝ VỊ VÀ CÁC BẠN, BÁC TRƯỜNG (KHÔNG HÓI Ạ...MAY THẾ..HIHI....:D) LẠI VỪA TUNG RA MỘT CÂU ĐỐ HÓC HIỂM NỮA... VỚI CÂU HỎI NÀY CỦA BÁC TRƯỜNG, BAN TỔ CHỨC SẼ TÍNH GIẢI NHƯ SAU Ạ:

TÍNH TỪ NGÀY RA CÂU ĐỐ (LÀ HNAY 12-5-08...:D), CỨ SAU 1 NGÀY MÀ CHƯA AI GIẢI RA, TIỀN THƯỞNG CHO CÂU ĐỐ SẼ TĂNG THÊM 100PVD......KA KA..... NÀO CÁC BÁC.....

DẠO MÁT PV.....KIẾM XIỀN ĐI SIÊU THỊ NÈO...........................:D...

Ặc! Xin mời vào giải tiếp câu đó nào???:)):)):))

HHN

Well-Known Member
ổng đui làm sao thấy ? >:) >:) >:) >:)

Sai >:) >:) >:) chuyển 100 vô quỹ =)) =)) =))

HHN

Well-Known Member
Vẫn còn 2 câu sau:

ANh có C...
EM có L...
Hai đứa mình cùng Đ...
Để rồi có C...

Mời các bác =D> =D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.