• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG ĐỐ VÀ GIẢI NHỮNG CÂU ĐỐ!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Đố mọi người biết đây là ai =))=))

PhuongAnh

Đoán trúng có xiền không ;;);;);;);;) anh nghĩ anh biết đây là ai và chộp ở đâu nữa đới pé PA à :D

Có.Ai đoán đúng là trong ảnh là ai và đang ở đâu thì được 5.000PVD :D

elibom

Đây đây

"Có đầu mà chẳng có tai
Có đuôi, có mắt, lại có vài... cái lông
Chẳng kể đàn bà đàn ông
Tôi đều giúp đỡ mà không nề hà
Dù bao nhiêu tuổi chẳng già
Dù bao nhiêu tuổi vẫn là... “con” thôi?"

(Đố mọi người, đây là con gì?)

"Con mắt" ----- cho em điểm ko zay

DuaBeo35

Ms Phương Anh ở Tràng Tiền Plaza đúng ko nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

DuaBeo35

Đây đây

"Có đầu mà chẳng có tai
Có đuôi, có mắt, lại có vài... cái lông
Chẳng kể đàn bà đàn ông
Tôi đều giúp đỡ mà không nề hà
Dù bao nhiêu tuổi chẳng già
Dù bao nhiêu tuổi vẫn là... “con” thôi?"

(Đố mọi người, đây là con gì?)

Con Mắt đúng ko Ms Phuong Anh

Có một người thợ săn vào rừng săn bắn gặp một chú khỉ, người thợ săn bán 3 nhát, chú khỉ chụp được 3, nhưng sau đó tự nhiên nhìn người thợ săn cười rồi lăn đùng ra chết :-??:-??:-??, tại sao vậy???

1000 PDV cho bạn nào trả lời đúng đầu tiên :D

Chỉnh sửa cuối:

nima1984

hehe

Câu 2: Sai, đề nghị bác chuyển 200 PVD vào quỹ, PA kiểm tra vụ này hộ anh nhé.
Câu 1: thì cũng có thể cho là sai, vì đáp án chỉ là con ốc, chứ không phải con ốc sên, vì con ốc nào mà không bò bằng mồm đâu, cho nên câu này để PA quyết định, nếu sai thì bác chuyển thêm 100 nữa vào quỹ.

Cẫu số hai tôi chưa đưa ra đáp án, vì muốn dành cơ hội cho các mem còn lại kiếm PVD :D .

Người da đen hút thuốc trong đêm tối=D>

TaQuangDuc

Có một người thợ săn vào rừng săn bắn gặp một chú khỉ, người thợ săn bán 3 nhát, chú khỉ chụp được 3, nhưng sau đó tự nhiên nhìn người thợ săn rồi lăn đùng ra chết :-??:-??:-??

1000 PDV cho bạn nào trả lời đúng đầu tiên :D

:))nói là bắt được nhưng có nói là viên đạn nằm trong tay đâu mà, thế nên chết vẫn hoàn chết thôi bác
hì hì, nhầm, người thợ săn thiết gì đạn, bồi thêm phát nữa thì tiếc gì cái răng sâu! =))

:))nói là bắt được nhưng có nói là viên đạn nằm trong tay đâu mà, thế nên chết vẫn hoàn chết thôi bác
hì hì, nhầm, người thợ săn thiết gì đạn, bồi thêm phát nữa thì tiếc gì cái răng sâu! =))

Bắn bằng cung tên, quên nói cái này các bác hiểu nhầm, chụp được 3 mũi tên nhé :))

tonytrung235

Bắn bằng cung tên, quên nói cái này các bác hiểu nhầm, chụp được 3 mũi tên nhé :))

cái này là bắn trúng rồi mới chụp phải ko .. giống phim chưởng .. trúng tên như nhím mà vần con lăn lộn 1 tí mớic chết phải ko .. kkaka

cái này là bắn trúng rồi mới chụp phải ko .. giống phim chưởng .. trúng tên như nhím mà vần con lăn lộn 1 tí mớic chết phải ko .. kkaka

Không, chụp dính vô tay đàng hoàng, khả năng còn lực đẩy của cung không tính đến nha :)), tiền vẫn còn đây cho các bạn giải đúng :)), tiếp nào anh em.
Nhớ là con khỉ chụp dính xong, nhìn người thợ săn cười nữa rồi mới lăn ra chết à.

TruongHan

Super V.I.P
Không, chụp dính vô tay đàng hoàng, khả năng còn lực đẩy của cung không tính đến nha :)), tiền vẫn còn đây cho các bạn giải đúng :)), tiếp nào anh em.
Nhớ là con khỉ chụp dính xong, nhìn người thợ săn cười nữa rồi mới lăn ra chết à.

Mũi tên có tẩm thuốc độc :D

Status
Không mở trả lời sau này.