• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

saphia1115

Cái này gọi là lấy sớm sướng sớm thôi! Tại không chịu được nên mới ra "lông lỗi lày", híc!
Dù sao âu cũng là cái chum, được tham gia cùng anh em là vui nhất rồi! :p
Kể ra 1 tuần anh em gặp nhau uống bia 1, 2 lần thì ngon quá nhỉ!;;)

duong83

em ít gửi bài thôi cố gắng giới thiệu anh em vào CLB .Cũng là một đóng góp nho nhỏ :)):)):))

Tuan1412

em ít gửi bài thôi cố gắng giới thiệu anh em vào CLB .Cũng là một đóng góp nho nhỏ :)):)):))
Đã thans cho anh Dương 2 phát nhưng vẫn phải nói thêm:câu lạc bộ pdaviet Hải Phòng đang rất cần có thêm thành viên mới,anh em cần giới thiệu câu lạc bộ với bạn bè để có thêm những nhân tố mới,mỗi buổi đi off quay đi quay lại cũng chỉ có mấy người cũng chán.Hơn nữa những thành viên lâu rồi o tham gia,thậm chí đăng kí nhưng chưa ai thấy mặt cần phải xem xét lại.Anh Long pm xem lại danh sách pm trực tiếp cho những thành viên như vậy đi nhé.Câu lạc bộ đi vào hoạt đọng chính thức thì các thành viên tham gia cần tuân thủ đúng điều lệ mà câu lạc bộ đã đề ra.Mong các thành viên của câu lạc bộ chú ý vấn đề này nha.Chuyển ngay cho anh Dương 1000 PVD vì sự đóng góp của anh cho câu lạc bộ.(tha hồ đánh bóng đá)

Anh em vào thanks cho duong83 đê:)):)):))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Chú Tuấn này làm tiếp thị thì chắc là good lắm đó!
Nhưng xin thông báo với cả nhà một tin hơi buồn, không được vui lém: Đêm qua: Valladolid vs Barcelona : 1-1
Thế là em mất toi 5000pdv vì cái ông Barca thất thường đó rùi!
Tiếc xiền quá!

Anhtoitb

Hiện nay ở CLB PDAVIET Hải Phòng của anh em mình thì Badamgiak23 là thành viên tích cực nhất trên diễn đàn với hơn 5000 bài viết và đã hoàn thành vượt mức mục tiêu đặt ra. Anh em phải cổ vũ Badamgia với những tràng vỗ tay thật giòn và những lời chúc mừng nhiệt liệt. Anh em cũng hãy noi gương Badamgia để tiếp tục phấn đấu nhé!

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo chuyển giao tài chính của CLB PDAVIET Hải Phòng : Xin được chuyển 1 phần,cụ thể là 50.000 PVD tiền quỹ CLB PDAVIET Hải Phòng sang cho anh Long (Nokialover) quản lý để chi tiêu cho các hoạt động : Offline,thưởng cho các anh em có thành tích đóng góp cho CLB,các ngày lễ tết...

Thân gửi anh !

Anhtoitb

Nhân được quà nhân ngày 11/1 vui quá. Cảm ơn Badamgiak23, cảm ơn Ban điều hành, Ban quản trị!

Anhtoitb

Bắt trận Liverpool - Blackburn Rovers (0-0). Thế là thua toi mất 5000. Tiếc quá!

Tuan1412

Cái này gọi là lấy sớm sướng sớm thôi! Tại không chịu được nên mới ra "lông lỗi lày", híc!
Dù sao âu cũng là cái chum, được tham gia cùng anh em là vui nhất rồi! :p
Kể ra 1 tuần anh em gặp nhau uống bia 1, 2 lần thì ngon quá nhỉ!;;)

Cái ảnh avartar này có phải là con gái anh o đấy,nhìn quen thế nhỉ:-?,o biết anh em mình đã gặp nhau chưa đây

Anhtoitb

Avarta của Tuan1412: ai mặc áo đỏ vậy Tuấn? giới thiệu cho mọi người biết chút đi!

Anhtoitb

Hic hic. Em bắt Chelsea và Arsenal = 10.000pdv. Thế là cả 2 trận thua hết cả. Hu hu!

Badamgiak23

Super V.I.P
Ngày mai 11/11 là 1 ngày hết sức đặc biệt,trọng đại đối với PV nói chung và PV Hải Phòng nói riêng,mong tất cả anh em PV Hải Phòng cố gắng tham dự buổi Offline chúc mừng sinh nhật PV tròn 1 tuổi đông đủ.

Hẹn gặp tất cả mọi người !

Badamgiak23

Super V.I.P
Bây giờ là 0h ngày 11/11/2007.

Happy Birthday PV​

Badamgiak23

Super V.I.P
Badamgiak23 này sạo ghê, post bài lúc 09: 03AM mà bảo là 0 giờ!

Đặt bàn tay trái lên ngực và nói rằng thời điểm đó là chính xác ;;).
Tại hôm đó thời gian của PV bị trục trặc mà Tới.

Badamgiak23

Super V.I.P
CLB PV Hải Phòng tuyên dương 2 đồng chí sau :
-duong83 : Chủ nhân của bức ảnh này tuyệt đẹp này :

-anhtoitb : tích cực phát triển khu vực giải trí của CLB PV Hải Phòng.

Chúc anh Dương và Tới sức khỏe,thành đạt và nhiệt huyết các đồng chí dành cho PV Hải Phòng không bao giờ cạn.

Thay mặt CLB xin được tặng 2 đồng chí mỗi người 2000 PVD.

Anhtoitb

Badamgiak23 quả là tâm lý với anh em! nhận được 2000 mà thấy lòng vui biết bao vì được tuyên dương trên phòng hành chính!
Vui quá ta!

Badamgiak23

Super V.I.P
=D>Cám ơn Long nhé ! có 2000 gửi ngân hàng nữa rồi:D

Anh Dương đúng là kinh nghiệm sống đàn anh,có tiền là đem gửi ngân hàng.Em tuổi trẻ,có tiền trong túi là cứ nóng nóng,phải tìm cách tiêu hết ngay :D