• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

The_dealth1405

Cảm ơn Phó chủ tịch rất nhiều. Lọt vào Top 5 vui quá bà kon ơi.
Hi vọng trong thời gian tới sẽ thấy được nhiều hơn nữa niềm vui của anh em Hải Phòng!

Để niềm vui đc nhân đôi, lão chia bớt cho lão Nam này một ít đi :D:D:D:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Anh em cứ khẳng định đi còn chuyện tiền nong đối với riêng anh em Hải Phòng là chuyện nhỏ mà.

Nokialover

Có bạn nào biết bộ giáo trình tiếng anh giao tiếp dễ học chỉ giúp mình với nhé . Lâu lâu ôn lại tý kẻo quên hết rồi .

Anhtoitb

Có bạn nào biết bộ giáo trình tiếng anh giao tiếp dễ học chỉ giúp mình với nhé . Lâu lâu ôn lại tý kẻo quên hết rồi .

Ha ha... anh mình chắc đang định tán mấy em 9x đây! Về tiếng Anh giao tiếp dễ học nhất là bộ HEADWAVE, StreamLine ... Nhà sách Tiền Phong bán nhiều đó anh! Có cả bộ song ngữ Anh - Việt để cho anh đọc và dịch luôn!

btbtc

Đây là chương trình học tiếng Anh trực tuyến, không mất phí. Chỉ cần cài phần mềm, load dữ liệu về là học. Anh xem tại đây nhé: www.globaledu.com.vn/Home4English/dl. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng nhé. Chúc anh học tốt:):)

btbtc

Cái này có vẻ vô lý đó , tại sao lại không tính bài vậy nhỉ :-??

Uh, vô lý thật. Có lẽ chỉ nên bỏ một số một số chuyên mục thôi. Bỏ cả khu vực giao lưu sợ làm anh em thiếu đi nhiệt tình tham gia:-?:-?:-?:-?:-?

btbtc

Thông báo là Tới đã đạt được chỉ tiêu đứng vào Top 5 của PV:

Chúc mừng đồng chí Tới nhé!!!!!!!!!=D>=D>=D>=D>=D> (Chưa biết post bài chúc mừng ở đâu, nếu nhầm chỗ nhở Badamgiak23 chuyển giúp nhé :D:D)

Badamgiak23

Super V.I.P
Uh, vô lý thật. Có lẽ chỉ nên bỏ một số một số chuyên mục thôi. Bỏ cả khu vực giao lưu sợ làm anh em thiếu đi nhiệt tình tham gia:-?:-?:-?:-?:-?

Cái này hôm Off tới anh em sẽ thống nhất rồi đề xuất nên BQT xem xét !

Anhtoitb

Hum nay là sinh nhật của đồng chí Long - Badamgiak23. Anh em bắt Long khao thui!

trantheluc

Chúc mừng sinh nhật của đồng chí Long - Badamgiak23

Hẹp pì bớt đầy tú diu.....

btbtc

Chúc Long - Badamgiak23 bước sang tuổi mới có nhiều thứ mới tốt hơn thứ cũ =D>=D>=D>=D>=D>=D>(đặc biết là vấn đề tình yêu nhé!!!:D:D:D)

Nokialover

Sinh nhật đúng ngày khai mạc Euro >>>>>> oách thật :))
Chúc mừng ,chúc mừng =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

NgocVNPT

Hôm qua nhà có giỗ nên bận quá không vào PV được nên không biết SN Long - Chúc mừng SN Long nhé - Chúc em luôn trẻ khỏe để có sức mà yêu cũng như công tác em nhé! :)

Badamgiak23

Super V.I.P
Hôm qua nhà có giỗ nên bận quá không vào PV được nên không biết SN Long - Chúc mừng SN Long nhé - Chúc em luôn trẻ khỏe để có sức mà yêu cũng như công tác em nhé! :)

Cảm ơn anh, anh ơi em gọi cho anh nhưng không được, anh hỏi giúp em xem nó thanh toán cước ADSL kiểu gì, gửi cước vào số nhà mình đăng ký hay mình phải nên bưu điện đóng tiền