• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Mơ Ước!

Anther1991

Ước gì có samsung galaxy s, motorola droid x, nokia N8, iphone 4, htc evo. Mô phật ^:)^

DreamLand

Thấy Nókìa N9 cũng ngon, Droid X ... nhà nghèo ai cũng có thể mơ và ước :(

nguyentulx

tui ước con 5800 lên dc symbian^3 mà sao ko thấy gì hết vậy ta
chắc phải đổi điều ước thôi hic

leminhhai111

Xe của ai mà đẹp quá

TruongHan

Super V.I.P
Chụp vài tấm ss wave cho e coi đi a. Coi mấy tấm trên mạng chán quá rồi. ;;)
Ok,muốn chụp hình thì mai a chụp cho coi :D
hic ước gì mình dc như anh ý @@
Con HDH Bada này cũng hay lắm
màn hình super amoled,cảm ứng mịn,hỗ trợ widget và chạy đa nhiệm như IP4.Kết nhất là cái camera,chụp hình cực kì đẹp
Con này sẽ có chương trình bán trả góp nữa đó,ai mua thì mua lẹ đi nha ^^

HotelHoangMinh

Trong buổi offl ngày 18/07 10 mem nữ mới ở Bình Dương cùng lúc nói "Em yêu anh HotelHoang Minh". Mình chưa kịp trả lời thì giật mình tỉnh giấc, à thì ra là 01 giấc mơ đẹp:)):)):)). Không biết giấc mơ này có biến thành sự thật không ta?:-?:-?:-?

pethuylovely

Trong buổi offl ngày 18/07 10 mem nữ mới ở Bình Dương cùng lúc nói "Em yêu anh HotelHoang Minh". Mình chưa kịp trả lời thì giật mình tỉnh giấc, à thì ra là 01 giấc mơ đẹp:)):)):)). Không biết giấc mơ này có biến thành sự thật không ta?:-?:-?:-?

chài dễ mà ,anh chỉ cần chuẩn bị vài chục phần quà cho mấy mem đó là ok
không bít em có quà không ta

DreamLand

Ok,muốn chụp hình thì mai a chụp cho coi :D

Con HDH Bada này cũng hay lắm
màn hình super amoled,cảm ứng mịn,hỗ trợ widget và chạy đa nhiệm như IP4.Kết nhất là cái camera,chụp hình cực kì đẹp
Con này sẽ có chương trình bán trả góp nữa đó,ai mua thì mua lẹ đi nha ^^
Mắc ko anh :D
Anh là Quảng cáo hay quá :p em muốn dùng thử :))

TruongHan

Super V.I.P
Mắc ko anh :D
Anh là Quảng cáo hay quá :p em muốn dùng thử :))

Giá 9 chai,trả góp thì đưa trước 5 chai,2 tháng sau nó trả mình lại 2 chai,trả xong nó đưa lại mình 1,5 chai nữa.... zị chi ra mình mua góp chỉ với giá 5,5 chai \-/\-/\-/
Sup bên Samsung kêu Anh góp xài mà Anh ko cần điện thoại chi nên ko mua :p

DreamLand

Giá 9 chai,trả góp thì đưa trước 5 chai,2 tháng sau nó trả mình lại 2 chai,trả xong nó đưa lại mình 1,5 chai nữa.... zị chi ra mình mua góp chỉ với giá 5,5 chai \-/\-/\-/
Sup bên Samsung kêu Anh góp xài mà Anh ko cần điện thoại chi nên ko mua :p
Chắc em đợi thêm 4 năm nữa :(