• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Mơ Ước!

Cleonardo

Pák vkhoall dạo này thấy mơ ước lắm rùi nha.Hãy nói Phúc ,Phúc cho chục trứng cúc đi,ko thì gọi mathanh cho chai doctor Thanh,Kêu Hiếu ,Hiếu cho tô hủ tíu,vậy có fải hay hưn ko?Lại thực tế nữa.kekeke.

ShenTran

Bà cha nó tối wa nằm mơ thấy sắp sửa "ăn thịt" đc con nhỏ kia thì giật mình tỉnh dậy ,nhìn đồng hồ thấy 6h sáng, tiếc gê. Mà sao mình bị zụ này hoài zạ ta mấy lần rùi chưa lần nào đc trọn vẹn. Haiz

vậy bây giờ chịu cực nằm mơ tiếp đi thì sẽ giải quyết dc ngay :D

Khoaaa

Pák vkhoall dạo này thấy mơ ước lắm rùi nha.Hãy nói Phúc ,Phúc cho chục trứng cúc đi,ko thì gọi mathanh cho chai doctor Thanh,Kêu Hiếu ,Hiếu cho tô hủ tíu,vậy có fải hay hưn ko?Lại thực tế nữa.kekeke.

Nhớ nhe chừng nào qua lấy đó, ko có thì bít tay với tui, Free free free free free :D :D :D :))

Khoaaa

Đói bụng quá, nhìn cho đỡ thèm vậy. Ực Ực

mathanh

ước gì chủ nhật này được Hoden khao mình uống cafe sáng còn TINH_LA_GI khao mình ăn sáng ;;):p:p:p:p ôi không biết có được như ước nguyện không:D:D:D:D:D