• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Mơ Ước!

Anther1991

Ước mơ của tui! nhìn cấu hình cái máy mà X_X

CPU : Intel® Core™ i7 965 - 3.2GHz: 15tr200
Main : ASUS P6T: 5tr500
VGA : ELSA GLADIAC GTX 295: 12tr000
Power CM 1000W : 4tr800
Sound card SE-200PCI LTD: 5tr500
RAM 12GB PC3 Bus 2000 : 24tr000
HANA SSD 128 GB: 6tr000
HDD 1.5 TB: 2tr500

~76 triệu VNĐ (chưa kể ổ Blueray)
Nhìn cái máy muốn tạt nước vô quá =)) Bùm!!!!!!!!

gautruc_baby

ước j....ước j.....cóa 1 lon kim cương để dành chọi gà chơi....ja mà hok dc mới tức chứ....:(:)(:)((

llTuyetTinhCocll

ước j....ước j.....cóa 1 lon kim cương để dành chọi gà chơi....ja mà hok dc mới tức chứ....:(:)(:)((

Đến siêu thị Văn Lang....số 1 quang trung....gò vấp....đứng trước cổng điện tín theo số đt dưới chữ ký...bấm tiếp số 2 để liên lạc....sẽ có ng dẫn bạn vào kho kim cương....khi đi nhớ đem theo lon để đựng....

oanhngo

Ước gì tuần sau đi nhà thờ gặp lại "ấy" ! "ấy" ơi "ấy" =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

gautruc_baby

Đến siêu thị Văn Lang....số 1 quang trung....gò vấp....đứng trước cổng điện tín theo số đt dưới chữ ký...bấm tiếp số 2 để liên lạc....sẽ có ng dẫn bạn vào kho kim cương....khi đi nhớ đem theo lon để đựng....

yes..yes...e sẽ mag theo 3 chiếc xe tải..và 1 chiếc con tơ ne...để đựng mang về nhé!!!...đủ hok để e đem thêm...

Cleonardo

giờ chỉ ước có chiếc an_roi,ních_xụt_oan,n8 xài...ai cho mượn vài ngày trả cũng đc

TruongHan

Super V.I.P
Ước mơ của mình là Paris...''từ ngày xa em anh đã để quên con tim "

[video=youtube;8WbSLexKHSE]http://www.youtube.com/watch?v=8WbSLexKHSE&feature=related[/video]

pethuylovely

ước gì ai cũng được hạnh phúc ,ước gì mọi người đều vui vẻ ,ước gì ........................