• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Mùa mưa đến gòi ... xem quảng cáo anh em không chú ý gì cả " Có những cơn mưa bất chợt - hảy luôn đem theo áo mưa" =))
Hôm nay SaI gÒN mưa nhỏ quá ... làm chạy xe dzo thấy ớn luôn ... vào nhà nhìn con chiến mã mà muốn ói luôn .. đành bỏ 20p tắm rửa em nó thưởng cho công chở ta từ trưa đến tối ...

Nói túm lại nắng thì nóng mà mưa thì lầy ! Hix..hix

DreamLand

Thế cái bảng thông báo của Man treo trên Box chỉ có DHV khu vực thấy thôi thì khoái thật, hình như ko ai thấy ? =)) =)) =))

AnhPheCT

Thẻ 8GB hỏng.............một tá.... hông tiếc!! Mà chỉ tiếc các Soft đã cài trên nó! Hỏng treo....! .......................! Và vô số soft cập nhật chưa kip bỏ vào con Laptop!! ôi cuộc đời!!

TruongHan

Super V.I.P
5 thuở 10 thì mới vào khu PPC down ROM về up cho em Kaiser.... kết quả up 5 ROM đều bị điếc,hết nghe nói =))

Status
Không mở trả lời sau này.