• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

darkness90vt

chẳng hiểu sao các 2pic như tuyển ox, rồi chúc ngu ngon thì để nguyên còn cái bài hướng dẫn kiếm tiền ol thì bị del vì lý do spam, pohand mod

DreamLand

chẳng hiểu sao các 2pic như tuyển ox, rồi chúc ngu ngon thì để nguyên còn cái bài hướng dẫn kiếm tiền ol thì bị del vì lý do spam, pohand mod
Bạn tuyển bx, chúc bữa cơm trưa, cơm tối ngon miệng đều oke, nhưng Topic kiếm tiền online thì khác, mong bạn thông cảm vì nó ko đi đúng tiêu chí của khu vực nói riêng và diễn đàn nói chung :)

Khoaaa

Trans Fat ta ghét mi, nhưng mà cũng phải ăn thui, thà chết no còn hơn chết đói :(:)((

DreamLand

Mì Tiến Vua tui nghe quảng cáo hem có Tranfat nà.
Còn lại Omachi, HaoHao, Aone,... ko thấy quảng cáo vì chắc có Tranfat.

Khoaaa

Mình là mình ăn sang lắm. Ăn mì tiến vua cùng với nước Tam Thái Tử xong thì giải khát trà thảo mộc Cung Đình :D (toàn là đồ vua chúa ko ah)

Cleonardo

Mình là mình ăn sang lắm. Ăn mì tiến vua cùng với nước Tam Thái Tử xong thì giải khát trà thảo mộc Cung Đình :D (toàn là đồ vua chúa ko ah)
Ghê ghê , vậy ai dám mời đi nhậu đồ hải sản , ún cafe ha :))=))

Status
Không mở trả lời sau này.