• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

llTuyetTinhCocll

cái đó kòn tùy thuộc vào tuyettinhcoc đó ,mún sập giờ nào thì sập giờ đó àh
Èo....làm như mình là siêu nhân gao á.....
trùi ui hnay tiếc gê không đi off được pùn quá

pùn quá đi :(:)(:)(:)(:)(:)(( hnay lễ mà đi chơi zề sớm

Oài...đừng buồn mấy bạn nà....mình sẽ tổ chức lại 1 cuộc off khác...nếu cần thì vào ngày mai...gấp thì tối nay cũng bình thường....chỉ có mình và mấy bạn thôi....;;)...ko có gì hết nhé....

saodoingoi142

Moderator
Hic!!!Đến hẹn lại lên!!!Một ca 3 thứ 3 nữa lại chuẩn bị bắt đầu!!!Nghe đau đầu rồi đây!!!~X(_Ước gì không có ca 3 trời ơi!!!:(

Cleonardo

hixx...thức dậy mở cửa cho a chị đi chơi xa,clip đánh lẻ coi mắc cười qua làm ko ngủ đc luôn!!!
kó ai trên diễn đàn còn thức hok...

trinhha

huhu... mình bị trộm hết điện thoại rùi! giờ dùng 1202 không biết hệ điều hành gì! huhu

pethuylovely

trùi ui pùn quá kiếm người rủ đi uống cafe thui ,có ai đi với thủy hok nếu đi thì alo thủy nha :(:(:(:(

Anther1991

Buồn giùm người ta, hôm nay lại thêm 1 thành viên mất 5800, thế là 6 tr bốc hơi mất :((

Status
Không mở trả lời sau này.