• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phóng to hình ảnh (rất hay)

phongthanminh1

Phần mềm như mọt chiếc kính lup giúp bạn phóng to bất cứ 1 hình ảnh nào
link nè:http://www.4shared.com/account/file/51919128/e52530d0/Phong_to_ung_dung.html

NHỚ THANK NHÉ

kukingkong

Ứng dụng phóng hình mà Không có cái hình chào hàng hả bạn ???

Sorry nếu riêng topic này máy tôi không lên hình, nhưng bạn cũng là thành viên cấp 3 như tôi, bạn nghĩ tôi có cần spam kiểu này không ? Trừ khi bạn suy bụng ta ra bụng người.

Chỉnh sửa cuối:

incon_incon

PM này hay lắm bro, nhất là đối với những người cận lười đeo kinh như e. thanks bro

minhcanvao

bác xem hộ em cái link này với,em thử trên firefox và chrom nhưng chẳng cái nào down được cả

minhcanvao

sau khi thử lại lần nữa,mình vẫn không down về được,lần này thử băng IE,fire fox,chrom nhưng tất cả đểu không down đươc( sau khi đếm ngược 10s thì ấn vào để down thì không được) bạn kiểm tra xem bạn làm sao để down về được nhé,thank

vanlekhacdo

sau khi thử lại lần nữa,mình vẫn không down về được,lần này thử băng IE,fire fox,chrom nhưng tất cả đểu không down đươc( sau khi đếm ngược 10s thì ấn vào để down thì không được) bạn kiểm tra xem bạn làm sao để down về được nhé,thank

Bạn ơi,

mình cũng bị tình trạng y như bạn ngày hôm qua. Chờ 10s nhưng không ăn thua gì. Hôm nay tự nhiên lại load về được, có lẽ tai máy chăng? không hiểu nổi.