• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Truyền Thống PVSG

AnhTu

Super V.I.P
Để đánh dấu sự kiện lớn tại khu vực thể thao thuộc PVSG, gọi tắt là PVSC (Pdaviet's Southern Club), ngày hôm nay, 21/07/2008, các anh em đồng đội thuộc sơ khai của đội bóng PVSG đã có 1 buổi chiến đấu thật dũng cảm...
Tuy hôm nay chúng ta thua, đã có thành tích mang về cho PV 1 container bóng nhưng tinh thần của chúng ta sẽ luôn luôn dạt dào, tuần này ta thua ít, nhưng tuần sau ta sẽ cố gắng thua thêm nữa, càng đá càng thua =))
Vài hình ảnh của ngày bại trận :))

2 tấm ảnh cuối cùng là những tấm gây xúc động nhất, anh Sơn Black đã bị tróc sơn sau vài pha tranh cướp bóng cùng đồng bọn đối phương, có lẽ sẽ tốn tiền dặm vá sơn tại chỗ này nhưng nhìn qua tinh thần của ảnh vẫn rất tốt, trận sau hy vọng sân cỏ sẽ lấy thêm của ảnh nhiều hơn nữa =))
Nói vậy chứ, hôm nay chúng ta đã đá quá tốt, dù chưa có buổi tập riêng nào nhưng cũng đã có dấu ấn, cứ như này phát huy thì anh em ta sẽ gặt hái được kết quả tốt nhất.

Vui thôi, đây sẽ là phòng truyền thống, phòng lưu lại những hình ảnh của PVSG, mong mọi người chỉ đóng góp hình ảnh, còn lời phê bình, góp ý thì vẫn có thể, nhưng báo trước là có thể sẽ dọn đi bất cứ lúc nào để giữ sạch sẽ của phòng.
Thân.

BatKid

Super V.I.P
1 khởi đầu rất tốt : 2 hòa (trận hòa thứ 2 do may mắn hết giờ ^^) và 4 thua :D ... còn mấy tầm nằm trong K810i của BK nữa , mai up choa bà kon xem :D

Tom_codon

Super V.I.P
Woh...các bác đá bóng ác quá :D

@ SonBlack : Anh Sơn dáng thế kia(Giống dáng Tom :D ).Đá bóng mà ko ngã thì phí :D
Bác công nhận không ?

BatKid

Super V.I.P
Mèn ui, người ta đá bóng thì uống nước nhìu còn các bố PV nhà ta thì đốt thuốc liên tục :D , sau này bị huyết áp đừng trách (tự nói mình T__T )

AnhTu

Super V.I.P
Mèn ui, người ta đá bóng thì uống nước nhìu còn các bố PV nhà ta thì đốt thuốc liên tục :D , sau này bị huyết áp đừng trách (tự nói mình T__T )
Đứng ngoài cổ vũ mà cũng bày đặt "tự nói mình" =))

tinh_la_gi

Administrator
Thấy có 1 cổ động viên nữ kìa !!!
Anh Sơn trầy sơn thì nhầm gì !!!

Sonblack

Super V.I.P
Mới "tróc sơn" mà các chú đã bêu rếu thế ròi.
Mai mốt tróc gì nữa thì có mà độn thổ. Hô hố.
:)):)):)):)):)):)):))

XuanTruong

Super V.I.P
Mới "tróc sơn" mà các chú đã bêu rếu thế ròi.
Mai mốt tróc gì nữa thì có mà độn thổ. Hô hố.
:)):)):)):)):)):)):))

Thương đồng chí quá! Trầy da tróc vẩy mà vẫn thua! He he!=))=))=))

Vietvnn

Super V.I.P
Toàn que không là que .......... :))
=D>=D>=D> Chúc mừng đội bóng, hi vọng đội sẽ gặt hái được nhiều bóng hơn nữa trong tương lai.=D>
- Ngó ĐCa Sơn đen thấy "tội" >:) :p
- Pa Ninh chắc chỉ được cái chụp ảnh làm dáng, chân tay ko có dấu vết gì:))

TuanQuang

nhìn anh Sơn Black thế kia thì thắng mới là chuyện lạ.hahahaha
Hôm nào có dịp mời anh em SG ra HN giao lưu nhỉ

Kojiro

Super V.I.P
Tinh thần nhìn a e thấy ok ghê :D Nhưng kết quả phải xem lại à :)) Kiểu này chắc chờ Dunga dẫn Olimpic Brazil qua đây nhờ huấn luyện 1 bữa quá :p

Sonblack

Super V.I.P
Woh...các bác đá bóng ác quá :D

@ SonBlack : Anh Sơn dáng thế kia(Giống dáng Tom :D ).Đá bóng mà ko ngã thì phí :D
Bác công nhận không ?

Trả lời chắc như đinh đóng cột là KHÔNG.
Mấy tay mập ngã dễ hơn mấy tay ròm nha TOM.
:)):)):)):))

Mấy cha ê ẩm hết òi. Còn Sonblack thì chạy như ngựa ở công ty.

Chỉnh sửa cuối:

TranMinhMan

Super V.I.P
AE do lâu ngày ko đá, nên lúc đầu còn sức thì ko thua nhưng về sau thì đi nhiều hơn chạy nên lấy rổ lượm banh là fải rùi!:( (Đá 2 tiếng đồng hồ lận chứ bộ!:p).
- Hum wa chạy hoa cả mắt ù cả tai!:|
- Hum nay ê ẩm cả người!:|
Nói vậy thui chứ chờ 1 tháng nữa xem PVSG sẽ khác đấy!:)):)):))

oanhngo

Vậy mà có người còn cứ rủ "nhậu" mới chết chứ! :)):)):)):)):))

mthanh0707

hahaha....Nói chung tinh thần anh em PVSG đá rất tốt,mạnh ai nấy chạy,đến khi đội người ta tấn công mình thì phần sân bên ta chỉ còn thủ môn(là em nè..hic...hic...),ngó lại thấy mấy cha nội còn đứng phần sân bên kia thở hồng hộc....=))
Bầu anh Sơn bờ lờ là cầu thủ xuất sắc nhất PVSG vì sự cống hiến lăng xả của anh,mong là miếng "khô bò" của anh mau khô để tuần sau đá tiếp...:D

pm toàn đội: tình hình là bầu sô thấy chỉ có CN thì anh em may ra mới rảnh nên tạm thời chỉ đá đc CN thôi,còn thời gian khác đá trong ngày Cn cũng ko thể thay đổi vì ngày CN đã kín giờ...hic...hic...:-??

sms_sms

hahhha hài kinh dị... PDV sg đúng pro dạo này ăn chơi thể thao luôn hehehhe.... tuần sau anh em mình cố gắng đừng để thua te le như vậy nữa hahahhaha.... nhưng không thua mới lạ hehhhe

oanhngo

Wuyết chí tuần này tối T7 ko đi wan bar chơi ! ngủ sớm để Chủ nhật quyết chiến ! akkkaka cố lên ae ơi! =D>=D>=D>=D>
Chủ nhật tuần này ku BK mà ko đá là tui lôi ra chạy 10 vòng sân nhá!>:)>:)>:) :)):)):)) xem còn rủ nhậu nữa ko :)):)):)):)):)):))

hanbaoquan

tinh thần là ủng hộ đội bóng, do ở xa nên không tham dự được, xin 1 chân làm cổ động viên thôi

fendi

Em thấy mấy a đá gì mà cứ chạy ra chạy vô sân liên tục à...Hỏi ra mới biết là đội nào thua thì phải ra cho đội khác vô :p