• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

NokuaN70

Well-Known Member
Đang thu thập tài liệu kỹ thuật cho một dzụ xét xử ai làm cháy cái bơm 10.000 USD. Nghi can trong đó có tui hic hic hic, sao mà đen quá...

anhcoj

Đang thu thập tài liệu kỹ thuật cho một dzụ xét xử ai làm cháy cái bơm 10.000 USD. Nghi can trong đó có tui hic hic hic, sao mà đen quá...

Vừa là người thu thập tài liệu,vừa là nghi can thì quá dễ..=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member

K làm thì mắc gì sợ :D.

Ta đi ngủ đây, 1h40 rồi!

Whinny

Chảo Bủi Sáng AE...

Ku Dimlen vào closed cái top này để ta lập top mới nào;;);;);;)

NokuaN70

Well-Known Member
Ka ka ka có hy dzọng trắng án. Cái bơm còn lại suýt tí nữa cũng die nốt như cái kia, ka ka ka cha con bọn phòng kỹ thuật đang đau đầu. Hết xì chét roài.

Whinny

Ka ka ka có hy dzọng trắng án. Cái bơm còn lại suýt tí nữa cũng die nốt như cái kia, ka ka ka cha con bọn phòng kỹ thuật đang đau đầu. Hết xì chét roài.

dủ họ vào đây xả stress đi Anh=))=))=))=))
Còn Anh hết xtress rồi thì mời Anh ra khỏi phòng=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.