• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

HTC_VUTHANH

Moderator
lang thang đọc đc câu nỳ.nghe hay hay:Đừng bao giờ đánh phụ nữ dù chỉ là một cành hoa. Mà hãy dùng khăn mùi xoa gói thêm cục gạch=))=))=))=))=))=))

rgx120

nhìu khi ngồi rảnh định ngồi nhớ lại những cái điều mình đã quên.... giựt mình nghĩ lại đã quên rồi thì làm sao mà nhớ, nên thôi... vậy mà có những lúc tự dưng sực nhớ ra những cái tưởng chừng như mình đã quên rồi... lúc đó mới nghiệm ra rằng khi mình đã nhớ thì thật là khó mà quên đc... tưởng rằng điều đó là chắc chắn, vậy mà nhìu lúc cố nhớ cũng ko thể nào nhớ đc nhữg điều mình đã quên... Nản vcl....

Whinny

nhìu khi ngồi rảnh định ngồi nhớ lại những cái điều mình đã quên.... giựt mình nghĩ lại đã quên rồi thì làm sao mà nhớ, nên thôi... vậy mà có những lúc tự dưng sực nhớ ra những cái tưởng chừng như mình đã quên rồi... lúc đó mới nghiệm ra rằng khi mình đã nhớ thì thật là khó mà quên đc... tưởng rằng điều đó là chắc chắn, vậy mà nhìu lúc cố nhớ cũng ko thể nào nhớ đc nhữg điều mình đã quên... Nản vcl....

hi vip box nào đây ạh.lần đầu em gặp:D

Bác nói triết lý quá:D:D:D

NokuaN70

Well-Known Member
Ngoài Phan Thiết có bác nào hem ta? Vài hôm nữa ra ngoài ấy đổi gió, nhân tiện giao "ly" lun.

Status
Không mở trả lời sau này.