• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Whinny

ơ ơ,cháu oánh cụ luôn
Bốp binh bốp binh
Hahaha
Chạyyyyyyyyyyyyy

ta chém>:)

HTC_VUTHANH

Moderator
AAAAAAAAAAAAAA.SEO TÊN LẦU XANH LẠI ĐC LÊN V.I.P NHỈ.TÊN ĐÓ LÀ VIP MẤT CHYM=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

PS:CHÚC MỪNG VIP MẤT CHYM NHA:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Khoaaaa

Active Member
Haizzz mới đi làm vè,bị bác winny chém fát,máu văng tung tóe,hết muón spam lun,
Ông aly nấp ở đâu cứ lâu lâu tỉa fát nguy hỉm ghê,tặng ông nhát kiếm của bác winny này
Xoẹt

Whinny

Haizzz mới đi làm vè,bị bác winny chém fát,máu văng tung tóe,hết muón spam lun,
Ông aly nấp ở đâu cứ lâu lâu tỉa fát nguy hỉm ghê,tặng ông nhát kiếm của bác winny này
Xoẹt

=))=))=))=))=))

Khoaaaa

Active Member
Cụ winny còn chưa chịu làm fép ,iếm bùa về lại tủi 21 sao,hay thấy già dc ngắm các em xinh tươi nhưng ko bị oánh nên thít oài,há há

Khoaaaa

Active Member
tụi ngịp,già ràu đứng ko nẩu cứ fải nằm lăn ra cười hiha hiho,già mà vẩn vui tính ,chúc mừng

Hihihi

rgx120

her her... ngồi rảnh viết cái comment này tự dưng thấy tốn mất 17s... tự dưng thấy tiếc ghê!!!

Whinny

Cụ winny còn chưa chịu làm fép ,iếm bùa về lại tủi 21 sao,hay thấy già dc ngắm các em xinh tươi nhưng ko bị oánh nên thít oài,há há

tụi ngịp,già ràu đứng ko nẩu cứ fải nằm lăn ra cười hiha hiho,già mà vẩn vui tính ,chúc mừng

Hihihi

tên này sẽ có 1 sự nghiệp spam sáng lạng đây:)):))

Whinny

her her... ngồi rảnh viết cái comment này tự dưng thấy tốn mất 17s... tự dưng thấy tiếc ghê!!!
=
do thời gian có hạn nên tôi không đọc phần "cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam,..."
=))=))=))=))​

Khoaaaa

Active Member
Thế à,nhờ các bác hết đấy,nếu mau này thành công ,tui chém bác winny đầu tiên,chịu ko ,hahahaa

Status
Không mở trả lời sau này.