• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Hếy lô,hôm nay chủ wan ,bị dăm ghim vào mắt,đau ghê các bác ạ,còn mất 80k tiền thuốc nửa,huhu,đau wá đi

mà ae đang đàm đạo chuyện gì thế ,theo em thì chắc em ko dc biết fải ko,cái gì mà video japan,rồi korea nữa

hahhaha

Whinny

Hếy lô,hôm nay chủ wan ,bị dăm ghim vào mắt,đau ghê các bác ạ,còn mất 80k tiền thuốc nửa,huhu,đau wá đi

mà ae đang đàm đạo chuyện gì thế ,theo em thì chắc em ko dc biết fải ko,cái gì mà video japan,rồi korea nữa

hahhaha

Ah ta gặp mi rồi.mấy hôm nay mi đi đâu mờ không thấy mặt ~X(

HTC_VUTHANH

Moderator
Có đáp án rồi =))

JAV = Japanese Adult Video
KAV = Korean Adult Video
AVI = Adult Video Idol
AVG = Adult Video Group

=))=))=))=))=))=))
HIỂU CHÍT LIỀN."AVG = Adult Video Group" ta tưởng cái nỳ là diệt sâu bọ chứ nhỉ:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

b0m_lx

hahhaha

cấm trẻ em dưới 18t và phụ nữ đang mang thai , đàn bà đang cho con bú :))

Khoaaaa

Active Member
Hihi,bác bom nói thế thì em chắc theo dc á,em sinh 93 ,năm nay lẽ 11,cộng wa trừ lại chắc đủ chứ hả,mà sao bác bom lên tiếng liền vậy ta,chắc bác chốt vụ này chứ gì,chắc luôn ớ,hhehe

dạo này cách ly anh johny ạ,hôm bửa fát hiện ra topic này,thế là mấy ngày liền,cứ nửa tiếng,tiếng lại bật ucweb nhảy vào,sợ luôn,đang giảm lại,chứ thế này,thương tích đầy mình,làm sao chém nỗi,mà ko có sức thì làm sao theo truyện của bác lầu xanh,ý wên,viết lx cho gọn

hehehe

b0m_lx

Hihi,bác bom nói thế thì em chắc theo dc á,em sinh 93 ,năm nay lẽ 11,cộng wa trừ lại chắc đủ chứ hả,mà sao bác bom lên tiếng liền vậy ta,chắc bác chốt vụ này chứ gì,chắc luôn ớ,hhehe

dạo này cách ly anh johny ạ,hôm bửa fát hiện ra topic này,thế là mấy ngày liền,cứ nửa tiếng,tiếng lại bật ucweb nhảy vào,sợ luôn,đang giảm lại,chứ thế này,thương tích đầy mình,làm sao chém nỗi,mà ko có sức thì làm sao theo truyện của bác lầu xanh,ý wên,viết lx cho gọn

hehehe

chém chẳng hiểu gì :D
phạt thank anh em mỗi thằng 1 cái
tội chém bậy :))

Khoaaaa

Active Member
Thank bác một cái này,thank bác kia một cái này,thank bác đó một cái này,.....có hiện lên chưa các bác,chưa hiện để em thank lại ,thank bác này một cái này,thank bác kia một cái này,thank bác đó một cái này,...có hiện lên chưa các bác,chưa hiện để em thank lại ,thank bác này một cái này,thank bác kia một cái này,thank bác đó một cái này..............
Hahahha

mà bác bom ko hỉu thiệt hả,bác thì chỉ có jav thôi,hiểu thế nào dc chứ,hahaha

shido_katori

Active Member
huhu shido rớt khối A r. Tự chấm Tóan có 3đ, Hoá 3.4, Lý 7.4 => đc cỡ 14 mà ngành lấy 17, lạy trời điểm sàn là 13 để nộp nv2 qua hutech TPHCM :((

AlyCuong

Active Member
huhu shido rớt khối A r. Tự chấm Tóan có 3đ, Hoá 3.4, Lý 7.4 => đc cỡ 14 mà ngành lấy 17, lạy trời điểm sàn là 13 để nộp nv2 qua hutech TPHCM :((

Cười lên đi, bùn mà chi :))
Hùi đó a thì dc có 11d ah :))

Khoaaaa

Active Member
Ố,bác win đến sớm ghê,
Hốhố,dc đi thi mừng thấy mồ rùi,13 điểm mừng thấy mộ luôn rùi,tui đây đồg cảnh với sư huynh nywin nè,vui lên nào đồng niên,
cười lên cho vui,
cười hé hàm răng
dù cho có lũng
ta củng cười cho vui

gót mo nin ae pà đa

HTC_VUTHANH

Moderator
nóng quá chít mất

DreamLand

Kế hoạch đổi mới nội dung phát sóng của VTV:
Ai là trọc phú. Hãy chọn giá đắt. Chiếc nón kỳ cục. Đuổi gà bắt chó. Đường lên đỉnh Yahoo. Sao mai điểm huyệt. Những ẩn số chì. Tam sao thất bát. Làm giàu cực khó. Tôi 30. Vietnam Idiots. Anh TV. Vượt qua cám dỗ. Ai là tôi. Hành trình tha hoá. Ở nhà cả tuần. Phụ nữ thế kỷ 15. Buôn chuông vàng. Nhật ký Vàng Hoe. Vũ trường 100. Hành (hạ) khách đến cùng.
Chú ý đón xem!

Status
Không mở trả lời sau này.