• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

b0m_lx

Aly lại "một mình" kìa =))=))=))=))=))=))=))

AlyCuong

Active Member

Tên này thù ta cái vụ quay tay rồi.h cứ đi bom mình hoài=))=))=))

Ta biết là tình hình em nó là thế rồi nhưng ý ta muốn hỏi là trong quá trình đi thi thì có thu hoạch đc gì nữa không áh;;);;);;)

Đi thi là đi thi chứ có đi kua gái, nộp giấy trắng như mi đâu mà hỏi vòng vo :))

Khoaaaa

Active Member
Rỏ chán,nhìn cả trang toàn heo bầu,lại còn màu hồng nửa,mà lại khoe rốn nửa chứ,rồi tay chỉ vào mông chi ko biết,sao mà cái mõm to gần bằng cái đầu nửa kìa

shido_katori

Active Member
tốt thì em nhờ mấy anh mấy chị tính NV2 làm gì, sáng nay lên tuổi trẻ xem nghe điểm sàn 15-16d:|:|:|:|:| mấy ông bộ GD khùng hết rồi

shido_katori

Active Member
cũng thu hoạch dc nhiều, thi khối B ở Tôn Đức Thắng, 1 phòng 4 giám thị mà chỉ có 1 cô, 3 người còn lại hình như là SV năm 3-4 nên dòm dễ thương quá chừng, tiếc là phải làm bài ko ngắm dc nhiều:ar!:ar!:ar!

b0m_lx

cũng thu hoạch dc nhiều, thi khối B ở Tôn Đức Thắng, 1 phòng 4 giám thị mà chỉ có 1 cô, 3 người còn lại hình như là SV năm 3-4 nên dòm dễ thương quá chừng, tiếc là phải làm bài ko ngắm dc nhiều:ar!:ar!:ar!

ra pm hẹn đi chơi rùi ....

Status
Không mở trả lời sau này.