• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

HTC_VUTHANH

Moderator
Tên này chỉ ban nick member thôi, ta thì chuyên ban nick mod. Một trời một vực!!!

Tên này cũng chỉ là vip thôi, ta k thèm ban nick mi. Tính giả dạng hả, chờ mi lên mod ta ban 1 phát câm họng suốt đời luôn cho bõ ghét. Kakaka
sao dao nyf lắm tên hoang tưởng nhỉ.Chém zụng trym nó đi

nhantong82

Làm gì thấy ghê quá vậy? Hôm qua ta mới lượm được mấy trái lựu đạn của đồng chí Nguyễn Đức Nhanh làm rớt, mới quăng có mấy quả chơi thôi mà đòi wánh hội đồng dữ dzạ? Thôi còn mấy quả ta đi quăng chỗ khác đây, ở đây ít mod quá. Vip thì nhiều, đợi tụi nó lên mod mình ban nick chơi. hehehe

b0m_lx

Làm gì thấy ghê quá vậy? Hôm qua ta mới lượm được mấy trái lựu đạn của đồng chí Nguyễn Đức Nhanh làm rớt, mới quăng có mấy quả chơi thôi mà đòi wánh hội đồng dữ dzạ? Thôi còn mấy quả ta đi quăng chỗ khác đây, ở đây ít mod quá. Vip thì nhiều, đợi tụi nó lên mod mình ban nick chơi. hehehe

bố thằng bệnh :))

b0m_lx

đỡ đi anh em :))

shido_katori

Active Member
Tên này chỉ ban nick member thôi, ta thì chuyên ban nick mod. Một trời một vực!!!

Tên này cũng chỉ là vip thôi, ta k thèm ban nick mi. Tính giả dạng hả, chờ mi lên mod ta ban 1 phát câm họng suốt đời luôn cho bõ ghét. Kakaka

nó uống lầm thuốc hoang tưởng rồi ! lại thêm 1 thằng GAY :))

huongviet

Spam phát cho đỡ xì trét vậy. Em đang đâu đầu về công việc đây các bác ơi, Giúp em với

shido_katori

Active Member
Up hình lên photobucket chắt bít rùi chứ ? copy cái đường dẫn như trong hình

Rùi copy cái link đó pát vào đây

K làm được nữa là ban nick >:)

BAN thì BAN đi, ta đã làm như ngươi nói rồi, nhìn hình làm y chang ak' hic hic

Status
Không mở trả lời sau này.