• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaaa

Active Member
Ối ,box loạn hết rồi,ko dưng tự nhiên có n cười lăn cười bò,n thì gẹo gái bậy bạ bị vào đồn,chủ nhật dc ngày ngỉ mà bị bệnh hết cả,

oanhngo

SPAM là gì? là chữ viết tắt của: Serious - nghiêm túc, Polite - lịch sự, Attractive - lôi cuốn, Manly - nam tính; Tóm lại SPAM là 1 hành động nghiêm túc, lịch sự, lôi cuối và đầy nam tính.

Khoaaaa

Active Member
Hốhố,shido ko thấy đàn anh vẩn có n yêu dc chuyển từ thằng này đến thằng khác sao,đàn em mình củng đâu có sinh ra n yêu đâu,fỉa ko

AlyCuong

Active Member
Người yêu của ta không tự sinh ra!Cũng không tự mất đi!Mà nó chỉ được chuyển từ thằng này sang thằng khác! Trong quá trình chuyển có thể kèm theo giang mai, lậu, sida... =))

Trích: Địn lực 12 Niêu tơn.

HTC_VUTHANH

Moderator
Người yêu của ta không tự sinh ra!Cũng không tự mất đi!Mà nó chỉ được chuyển từ thằng này sang thằng khác! Trong quá trình chuyển có thể kèm theo giang mai, lậu, sida... =))

Trích: Địn lực 12 Niêu tơn.
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Khoaaaa

Active Member
Mùa này đích thật mùa dịch,lâu lâu có một ông mắc bệnh cười đến khờ người

Khoaaaa

Active Member
Hờ hờ,vụ này bác bom sốt xắng thế,chắc đả kiểm wa hàng ngàn tô nhỉ

AlyCuong

Active Member
VIỆT NAM CƯỠI RỒNG BAY TRONG GIÓ
TRUNG QUỐC CƯỠI CHÓ SỦA GÂU GÂU

PDAVIET,sách hướng dẩn vọc phá phone của tôi^^

Trích của mấy thằng rảnh :))