• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

AlyCuong

Active Member
binladel die rùi :D:D:D
zui wá \-/

Nó chết thì có thằng khác lênn, mà đã là cái sau thì lúc nào cũng dc cải tiến hơn cái cũ, chờ xem, điều gì sẽ xảy ra. :-? Nguy hiểm quá.

ahojmimi

đang định vác súng đi săn binladen để kiếm ít tiền thưởng mua con xperia arc. không ngờ mấy thằng đặc nhiệm Mỹ săn trước mất. cáy thật !

binladen1206

Active Member
Binladen ở bên Afghanistan mới xấuX_XX_XX_XX_X.......còn Binladen ở Việt Nam có xấu đâu...........\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/ kaka

b0m_lx

đang định vác súng đi săn binladen để kiếm ít tiền thưởng mua con xperia arc. không ngờ mấy thằng đặc nhiệm Mỹ săn trước mất. cáy thật !

thế mới đau chứ 25 triệu đô chứ ít gì :D
thế săn binladen ở pda thì đc bao nhiu nhỉ ;;)

shido_katori

Active Member
mấy ông nói này nọ hoài, lỡ ngày mai nghe tin Obama bị ám sát thì sao=)) có chuyện zui tiếp

boy_online01

Mình nghe nói ngoài tiền thưởng ra còn được làm Admin pda nữa \-/\-/\-/.
Chỉ tiếc là ở nhà ko có súng, chỉ có súng cao su bắn ko chết được mới chán chứ lị :(

bad204

Member
thế mới đau chứ 25 triệu đô chứ ít gì :D

Aha.bây giờ mới biết có cái phòng này. Spam thôi
@ Lx: nghe bảo 50tr cơ mà :D..nhìn cái LX của bác làm em liên tưởng ngay đến LX.us.....Amen.Con vô tội :-??

binladen1206

Active Member
@ Lx: nghe bảo 50tr cơ mà :D..nhìn cái LX của bác làm em liên tưởng ngay đến LX.us.....Amen.Con vô tội :-??

Chúc mừng thành viên spam mới........:)):)):)):)):)):)):)):))

b0m_lx

ẹc tui đàng hoàng lịch sự nhé
cấm nghĩ linh tinh X-(

Status
Không mở trả lời sau này.