• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

ahojmimi

nhìn avata mọi người thấy oách ghê. giá mà thành viên pv tập hợp lại thành một đội quân chắc ác lắm nhỉ ? khổ nỗi ra trận mà mỗi ông cầm một con điện thoại chơi game thì đánh đấm thế nào được nhỉ

b0m_lx

nhìn avata mọi người thấy oách ghê. giá mà thành viên pv tập hợp lại thành một đội quân chắc ác lắm nhỉ ? khổ nỗi ra trận mà mỗi ông cầm một con điện thoại chơi game thì đánh đấm thế nào được nhỉ

hé hé mỗi ông cầm 1 con mobi mà choảng nhau chớ làm gì ?
bác xem clip ipat có thể làm mọi thứ chưa ?
lúc đó mobi sẽ biến thành súng cho anh em chiến đấu :D

ahojmimi

cầm súng gì thế ? =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
người ta canh gác biên cương. bạn này chỉ được cái suy luận đen tối. không canh bọn Tàu khựa nó sang lúc mọi người đang ngủ thì sao ?

AlyCuong

Active Member
Hiện tại có 10 người xem chủ đề này (7 thành viên và 3 khách)

3 chú ẩn danh là ai nhỉ???:D Giờ còn anh hùng Núp sao...:ar!

chắc mấy thằng việt gian , hay mấy thằng gián điệp nằm vùng đấy. anh em chú ý nhé, lên đạn đi !

3 chú đó là khách, tức là vào xem thôi chứ chưa reg nick để trở thành thành viên PDAViet.

THCN

Well-Known Member
Hiện tại có 3 người xem chủ đề này (2 thành viên và 1 khách)

THCN
AlyCuong

THCN

Well-Known Member
Anh em PDA Viet nào ngon nghiên cứu dùm cái phần mềm của forum cho android cái coi, thấy bên tinh tế nó up lên cả Market rồi kìa!

boy_online01

@dinhtuandung2012 Chém thẳng tay đi mod =))
Việt Nam k gì là k thể :X
Bác cũng ẩn danh đấy nhé, tưởng anh em ko bít à :D

There are currently 6 users browsing this thread. (4 members and 2 guests)

boy_online01
AlyCuong
THCN

Whinny

SAo mà k zoom dc, gà vậy. Ta nhấn Ctrl + lăn cái nút xoay xoay trên con chuột nó zoom tới gì lun đó chớ. Ta cũng hay xem sơ đồ nà!

ta bít lỗi đó là gì ồi.Để coi nào.
ah mà cái fátxít ý lộn FoXit ấy nó cũng có dinamic zoom hả.
Ah mà mi xem sơ đồ gì thế:-?

binladen1206

Active Member
Trùm khủng bố vào báo danh:)):)):)):)):)):)), hic...tối qua Mỹ nó truy lùng gắt gao quá nên sáng nay hơi mệt.

Status
Không mở trả lời sau này.