• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng xưng tội

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenPhuong

Tha tội cho con vì con đã phạm phải 1 lỗi cực kì lớn.......mà con không nói ra được... Amen!!!

oanhngo

Tha tội cho con vì con sìpam tào lao wá trời !!! vậy mà các mod & các Upload Team cũng cho 5 sao!!! :-?? :-??

yingzhou

Tha tội cho con vì con sìpam tào lao wá trời !!! vậy mà các mod & các Upload Team cũng cho 5 sao!!! :-?? :-??

Cho 5 Sao để mà cố gắng hơn! Nếu vẫn còn Spam nữa thì sẽ xóa 5 sao đấy! Bây giờ cậu hãy post bài với tư cách là người được 5 sao sẽ thấy khác thôi! :D

Babyblue

Xin chúa hãy tha tội ( Chúa là ai? )!!!:O :-/

Vì con đã tự làm mình buồn... 8-|
Vì con vẫn còn buồn .. chuyện đã sảy ra hơn nửa năm trước :(

Hãy " xóa trí nhớ "giúp con nha chúa !

Xie Xie chúa nhiều !;;)

bodyguard

Tha tội cho con vì đã tạo ra cái chủ để súng đạn "Đồ chơi độc nhất hiện nay " Làm đầu độc anh em trong diễn đàn >:) ..... Hãy tha thứ cho con vì không biết anh em ham những món đó đến như vậy :-??

AnhTu

Super V.I.P
Xin chúa hãy tha tội ( Chúa là ai? )!!!:O :-/

Vì con đã tự làm mình buồn... 8-|
Vì con vẫn còn buồn .. chuyện đã sảy ra hơn nửa năm trước :(

Hãy " xóa trí nhớ "giúp con nha chúa !

Xie Xie chúa nhiều !;;)

Ở đây không có Chúa nào hết BB ơi!!!! Là nơi để mình trút hết tội lỗi thôi!!!!

Thấy NP kêu em là BB làm anh nhớ đến 1 người :D anh đã từng thức đêm thức hôm vì BB đấy đấy.
Anh xin tự xưng tội & tự xá tội luôn BB ạ, vì trong topic này không có Chúa, không có linh mục hay ngay cả nhà sư :D

Tom_codon

Super V.I.P
Hôm nay vì nhiều chuyện bực mình không đâu.Nên Tom chút giận nhầm sang 1 người.Vào đây xưng tội với người đó.Không biết có thông cảm cho không ????:( :( :(

AnhTu

Super V.I.P
Hôm nay vì nhiều chuyện bực mình không đâu.Nên Tom chút giận nhầm sang 1 người.Vào đây xưng tội với người đó.Không biết có thông cảm cho không ????:( :( :(

Chắc ngườí đó không có để ý đâu, lo để ý chuyện khác rồi :D, thấy vào đây đánh chuông gõ mõ tìm người xưng tội nhưng mà tìm không ra :D :p

yingzhou

Có một câu chuyện:
Ông bố bảo người con đóng đinh vào một cây gỗ. Sau đó lại bảo đứa con rút những cây đinh ra! Hỏi đứa con là cái cây có trở về như cũ không! Bây giờ đã bị nhiều lỗ do những cây đinh gây ra nên không thể làm lại được.

Không nên trút giận vào người khác vì quê là khó huề! :))

Bình tĩnh một chút thì mới thành người lớn được.

Thangdq

Hôm nay vào PV tính sờ pam ít bài nhưng không thành, thế có được coi là có tội không nhỉ :D :D :D

Tom_codon

Super V.I.P
Có một câu chuyện:
Ông bố bảo người con đóng đinh vào một cây gỗ. Sau đó lại bảo đứa con rút những cây đinh ra! Hỏi đứa con là cái cây có trở về như cũ không! Bây giờ đã bị nhiều lỗ do những cây đinh gây ra nên không thể làm lại được.

Không nên trút giận vào người khác vì quê là khó huề! :))

Bình tĩnh một chút thì mới thành người lớn được.

Em nghe lời các bác chỉ dạy rồi :| :| :|
Nghe xong sợ già mất rồi chứ chẳng lớn nữa...!:D :D :D
Thanks các anh...!

MX31214

lâ rùi ok có vào pv,có tọi có tội,làm rớt hạng từ 2 xuống còn 5 :(

horkbajir

vào đây mới thấy tội lỗi của mình tày trời, nghiêm trọng nhất là từ trước đến giờ không nhận ra lỗi lầm :(( quay đầu lại là bờ, nhưng mử...em chưa muốn quay :D

hunghung

Tha tội cho con vì đã không dám dũng cảm níu kéo người yêu của mình để bây giờ nàng đã lấy chồng :(

Babyblue

Huhu mình đã cố ý nghĩ là có chúa để thấy được " than thở" thía mà mấy anh làm tan " giấc mộng " của em rùi còn đâu nữa .8-| :-??

Chúa ơi ! Noel này con biết làm gì đây ạ....:-/ :((

Tiền hết tình cũng chẳng có ...... Noel mình em với em rồi chúa ơi!:p

Status
Không mở trả lời sau này.