• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng xưng tội

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungpdahl

Well-Known Member
xá tộ cho con hôm nay bất đắc rĩ làm thịt một con ngan+2 con gà..............

Bete

Hehe. Xá tội con mới mùng 1 tết mà lăn ra ngủ thấy thương luôn. Mắt bi giờ lại sụp xuống nữa òi. Xin phép con đi ngủ tiếp keke

Amnesty

lạy chúa tha lỗi cho con, 14/2 con lỡ dại đá nhỏ bồ cho co' ngừoi khóc chơi, giờ nghĩ lại thấy an hận wa' (mà con ko di xin lỗi đâu nha, chúa cho con xin tội là dc rồi) hehe

Amnesty

Xin chúa tha tội cho con vì hôm 14/2 con đá nhỏ bạn gái thi` hôm nay con dụ dc 1 con gà đi lạc hehehehe (chua' tha cho con tội nay` nha chúa). con không thể bỏ cai' thú vui tao nhã này đâu chúa ơi hehehe :p :D

Bete

Tha tội em Te hôm nay lỡ "mồi chài" 1 anh con zai ngây thơ (vô số tội) vì anh í trót "khen" em Te xinh.

BatKid

Super V.I.P
hu hu, tha tội cho con, con vừa phản bội vợ con đi chơi với nhỏ bồ cũ trong vòng 1h 26 phút (hic, tội nặng tày trời)

Bete

Tha tội em Te mấy hôm nay lại quên học cách yêu thương bản thân.
Tha luôn cho em Te tội từ nay sẽ học cách sống tàn nhẫn hơn. Bất độc bất anh hùng
:D:D:D

C

chungcutie

Guest
hix làm sao nhờ khi mà mình đã có ng iu mà vẫn đong đưa n~ người con gái khác :((

jqk_hl

Tha tội cho con vì tối qua con để cho 3 cô gái con yêu (cả 3 đó) gặp nhau và hu hu hu Cấp cứu 05 :((

Bete

Tha tội em Te hôm nay toàn làm việc riêng chứ chả chịu làm việc công
:D:D
Biết với nhau thui nha, đừng mé síp, méc síp là síp bẻ sừng em Te đó. Đau lắm

Bete

Tha tội em Te hôm nay rất muốn xé xác con mụ Project ra làm trăm mảnh.

Huycl2507

Có nhiều chuyện con không muốn làm........xin hãy tha tội cho con nếu....

Bete

Tha tội cho con dạo này kuazai nhiều wá. Trẻ không tha già không buông luôn
:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.