• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTO CONTACTS PRO - CÁC PHIÊN BẢN

silverhands

Hiện contact full screen
Tùy chỉnh và hẹn giờ profile
Đặt ringtone cho từng nhóm

Dowload

Edit: Cập nhật phiên bản mới nhất 5.10 Tại Đây

Last edited by a moderator:

Huycl2507

Bổ sung thêm tính năng nữa của Photo contact là : chặn cuộc gọi rất Ok đó các Bác

PhamQuang

Manager
PocketX Photo Contacts Pro v4.03 for PPC​

Phiên bản mới, Retail, dành cho PPC.
Phần mềm đã quá quen thuộc.

Phần mềm đưa kèm dưới đây.

buitruc

Man Quang cho mình hỏi thăm thằng này có cần crxxxxk không vậy, mình cài lên con Excec nó không load khi mình soft reset lại

Huycl2507

Man Quang cho mình hỏi thăm thằng này có cần crxxxxk không vậy, mình cài lên con Excec nó không load khi mình soft reset lại

Thằng này k cần crxxxxk đâu bạn ơi.Bạn cài contact trên sim phải k???Nếu vậy thì bạn cài contact lên máy nha:D

PhamQuang

Manager

Đã có ghi chú là bản Retail rồi mà bạn? Tức là không cần ĐK gì nữa cả.

Để chương trình Load khi khởi động bạn cần vào:

- Mở c/t
- Tools >>> Options >>> đánh dấu vào dòng "Load Program on Startup" rồi Save lại

Sẽ OK !!!

vietnvtn

Các bác ơi e đã cài và thử dùng phần mềm này phiên bản trước rồi mà e cài vào con máy VARIO II của e nó tự nhiên bị mất rung luôn. chỉnh lại rồi mà vẫn không được. e cài thử sang con atom exec rồi mà cũng bị như vậy. có bac nào bị bệnh áy khi sử dụng phần mềm này không nhỉ?

naladuong

Các bác ơi e đã cài và thử dùng phần mềm này phiên bản trước rồi mà e cài vào con máy VARIO II của e nó tự nhiên bị mất rung luôn. chỉnh lại rồi mà vẫn không được. e cài thử sang con atom exec rồi mà cũng bị như vậy. có bac nào bị bệnh áy khi sử dụng phần mềm này không nhỉ?

dễ ợt bạn ơi, bạn vào photocontact, chon ring manager gì đó, vào đó chon cả rung va chuông là ok, tui cũng bị như bạn , tượng PM có vấn đề ai dè do mình heeeee, chúc thành công nhé

khoadiepnguyen

Mr Phạm Quang ơi khi mình cài Photo Contacts Pro lên thẻ nhớ thì mỗi lần sort reset lại máy thì chương trình Photo Contacts pro không khởi động được mặc dù đã chọn - Tools >>> Options >>> đánh dấu vào dòng "Load Program on Startup" rồi.
Như vậy có thể do máy của mình bị lỗi hay là cần phải cài đặt chương trình trên Main memory?

Utxd

Mr Phạm Quang ơi khi mình cài Photo Contacts Pro lên thẻ nhớ thì mỗi lần sort reset lại máy thì chương trình Photo Contacts pro không khởi động được mặc dù đã chọn - Tools >>> Options >>> đánh dấu vào dòng "Load Program on Startup" rồi.
Như vậy có thể do máy của mình bị lỗi hay là cần phải cài đặt chương trình trên Main memory?

HR lại thì phải cài lại chứ, nó có 1 số file và các thông số registry phải để ở main, khi HR nó mất luôn do đó phải cài lại thì mới làm việc được :D

LuongQuang

Super V.I.P

Soft này theo khuyến cáo đâu có thể tiết kiệm mà cài vào thẻ nhớ được? :O
Phải cài vào MainMemory thì nó chạy mới "ngọt" vì nó là chạy nền và nằm trong StartUp mà, bạn cài vào thẻ khi SR nó đọc lệnh trong start mà thẻ nhớ chưa đọc kịp thì báo lỗi là phải rồi! :-??

banbebong

con ATOM của em khi dùng nó thi o hện lên thông tin người gọi chỉ hiện lên màn hình Owner info thôi, nếu mà tắt nguồn đề âu thì o có đổ chuông và rung khi co DT tới

silverhands

Cái này khi dùng tớ thấy có lỗi là khi update 1 contach nào đó,thì khi người đó gọi đến màn hình cứ trắng xóa không biết ai gọi luôn,phải khởi động lại mới hết.Không biết có ai bị không hay biết khắc phục không nhỉ

naladuong

tôi xài thấy ngọt lắm, không bị tình trạng như các bạn, tốt nhất nên cài vào MainMemory thì sẽ ổn cả

phamhson

Cái này phải setup làm một lần ringtone hoặc photo cho từng contacts xong SR lần sau cứ thế sử dụng không động chạm tới nó nữa là ngon

timhieu

Cho mình hỏi, khi vào manager chuyển đổi các profile với nhau(normal,outdoor..) thoát ra ngoài thì có hiện tượng người ta gọi đến mình kô đc!? chính mình ban đầu cũng cho rằng tại mạng đt, nhưng có nhiều người nói gọi hoài kô đc! chính mình kiểm tra lại thì đúng vậy!!! Xin giải thích hộ mình, kẻo có lúc xếp gọi kô đc thì khổ!

Huycl2507

Cho mình hỏi, khi vào manager chuyển đổi các profile với nhau(normal,outdoor..) thoát ra ngoài thì có hiện tượng người ta gọi đến mình kô đc!? chính mình ban đầu cũng cho rằng tại mạng đt, nhưng có nhiều người nói gọi hoài kô đc! chính mình kiểm tra lại thì đúng vậy!!! Xin giải thích hộ mình, kẻo có lúc xếp gọi kô đc thì khổ!

Em chỉnh profile rùi thoát ra đâu có bị hiệnn tượnngg như vậy đâu:D