• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTO HUNT MOBILE V1.1 - GAME TÌM ĐIỂM GIỐNG NHAU

AnhTu

Super V.I.P
PHOTO HUNT MOBILE v1.1

Một game rất hay dành cho các bạn muốn giải trí hoặc cho em bé/con cháu chơi :p, game rất dễ, tùy theo sự nhận xét của các bạn vè sự khác nhau của chúng.

Hỗ trợ WM5 WM06

Last edited by a moderator:

ti-toe

đề nghị bác AnhTu đính chính lại là game tìm điểm khác nhau chứ không phải tìm điểm giông nhau nhé :D

duythanhhp

Bác nào có tí hình "mát mẻ" như trên Vincom ko ( cái trò tìm điểm khác nhau trên Vincom sega game ý" thì chia sẻ cho anh em nha , chơi thế mới zui hihiihi
downloadinggggggggggg

MX31214

hình mát mẻ thì đã có chuyên mục riêng rùi bạn ơi,còn trò này thì mình chưa tìm thấy hình ảnh cho nó,bạn muốn thì down các game tươi mát về chơi,cũng khá hay đó chứ

ti-toe

mình dùng WM 2005, mỗi khi thoát khỏi trò này thì bị mất tiếng luôn, lại phải reset lại, có ai có cách khắc phục không?

pnanhkhoa

Mình cài vào HP 2755 chơi thì ko sao lúc thoát ra tiếng nó giựt giựt luôn giống như lỗi AudioSever vậy, 3417 và 6828 thì ko sao, phải Soft Reset mới hết, có ai bị tình trạng như em ko?

snake2001vn

hồi đó mình xài cho 3115 cũ bị y hệt như bạn, chắc là do kén thôi bạn ơi, chịu khó soft reset vậy

ConverseVN

mình xài O2 mini chơi đc bình thường ko bị j` hết.

nhưng mà ít hình wá, chơi đi chơi lại vẫn có bấy nhiêu hình, gần như thuộc hết lun rùi, hic...

@ kenpham : link rapidshare.com đó bạn. khi vào đc trang rapid rùi thì click FREE, chờ khoảng 30s, nhập đúng code của nó vào là down đc. goodluck!

culkid

Cái này hình như bị lỗi , e chơi có lúc bấm zô hint nhưng nó ko show cái chỗ điểm khác nhau mà nó skip luôn .. Có ai bị giống e h g ???

snake2001vn

hình như trò này gặp 1 lỗi nhỏ ở 1 số máy, sau khi thoát ra thì bị đứng âm thanh phải soft reset mới ok.

MX31214

mình chơi thử trên exec và o2s,mini thì ko bị hiện tượng thoát ra bị mất âm thanh,còn cách chơi thì cũng tương tự trên pc thôi,nhưng tất nhiên là phải thua sút 1 chút chứ làm sao mà ngang ngửa được,chủ yếu là giải trí cho những ai ghiền trên pc thôi :D

phuctutin86

em cũng đang dùng bản này trên Atom Exec khi thoát thì ko có vấn đề như các bạn ở trên nhưng khi em chơi được 6-7 màng thì nó vị văng ra ngoài luôn và hiện tên em rồi phải soft reset lại , có cách nào fix lổi đó ko các anh chỉ em với