• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoBook Version: 1.00 sản phẩm mới của Lonely Cat Games!

kehuydiet11_9

cách này cũng khá là hay!nhưng vẫn hơi bất tiện!các anh pro thi khi nào có bản crack thi post lên cho anh em thưởng thức nha!thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
:D

Whinny

mình nghĩ ý anh hihoha là ngay sau khi cài xong photobook lần đầu tiên thì các bạn vào memory-> backup phone memory
Sau khi dùng hết 14ngày trial ta lại vào memory-> restore
như thế máy sẽ trở về 14ngày trước, như lúc ta mới cài pm này lần đầu tiên

:D:D:D

nightstar85

không được đâu mình test thử rùi thất bại hoàn toàn đành chờ mấy pro c..rack thuj hy vọng là sớm vì cái nầy mình thấy tuyệt vời quá

MinhThang

Manager
cách này cũng khá là hay!nhưng vẫn hơi bất tiện!các anh pro thi khi nào có bản crack thi post lên cho anh em thưởng thức nha!thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk
:D

không được đâu mình test thử rùi thất bại hoàn toàn đành chờ mấy pro c..rack thuj hy vọng là sớm vì cái nầy mình thấy tuyệt vời quá

Không bàn tán chuyện đó ở đây các bạn nhé!

hihoha

Well-Known Member
@whinny nói ðúng ðó

@nightstar85 ko hỉu bạn làm thế nào mà ko ðc.Mình back up từ hôm còn 10 ngày trial,hôm nay còn 6 ngày ðem restore lại thấy còn 10 ng trial.

anhcoj

Vụ "Dao kéo" này dừng ở đây thui các bạn...Phải công nhận pm này cho chất lượng ảnh cool thiệc, về tính năng sẽ mog đợi nhiều hơn cho những bản sau. Nhà LCG thườg ra những pm rất hài lòg với những người khó tính. Sr HiHo vì test mà chưa thanks đc. Khi onl trên PC sẽ ko quên:D

nightstar85

mình 4mat lại máy sau đó cài photo rồi dùng backup sao lưu khi mình dùng photo được 5 ngày, phiên bản báo hạn dùng thử kòn 10 ngày, mình lại dùng backup phục hồi.. ặc.. vào photo vẫn báo còn 10
ko hjểu hihoha có xạo ko đây nghi ngờ quá

kehuydiet11_9

các anh ơi em làm thử theo kiểu của anh hihoha rồi nhưng mà không có được!buồn quá:(!em kết phần mềm này lắm nhưng không có cr@ck cũng không bết mua hay đăng ký kiểu gì!anh nào làm giúp em với!huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Last edited by a moderator:

Auto

1card đt 50k mua 1k@y bạn àh, mà làm ơn wa đó hỏi chủ topic, mình có biết gì đâu :D , và cũng đừng hỏi vđ đó ở đây! hihohe bựx bây giờ

Last edited by a moderator:

kehuydiet11_9

anh hihohe là chủ topic này àh!nhìn tên anh ấy là biết anh ýa là người nhiệt tình và dễ gần mà!sao có thể bực được chứ!cả cái dòng s60v2 này còn mỗi anh ýa thôi đấy!anh ấy pót bài nào lên là em cam ơn bài đó liền!