• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photodial 1.04 New Super hot không xem đừng hối hận!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Photodial 1.04

Phù hợp với mọi Firmware.Không Download về cài đừng hối hận :D

Link Download :

[HIDE]http://www.box.net/shared/kgwn7x1k4k[/HIDE]

CÁC BẠN AI RẢNH NHỚ VÔ ĐÂY VOTE ỦNG HỘ MÌNH NHA , CÁM ƠN CÁC BẠN NHIỀU

thangbengangnguoc

Bác có thể nói thêm về tính năng của nó được không ạ?Cái này em chưa hiểu nó có chức năng gì :D Thanks bác trước.

Chúc Vui!!!!

symbian

Nó dùng để gọi điện trong contacts = hình ảnh theo kiểu flow đó mà bạn , vuốt và touch vào ảnh và call --> tuyệt !

thangbengangnguoc

chòi oi bạn post lên rùi bạn hỏi lại bác Sym, bạn chưa sử dụng hả.

Hỏi thế ở đây theo tôi có nghĩa là "anh dùng thấy có ngon không",chứ không phai Mod NguyenThanhTuan khong test thử.Bạn chú ý lại xem.

Chúc Vui!!!!

phatnhoc

vậy em đang xài contactFlow , mình phải delete cái cũ hay chép đè lên luôn hả anh T ?

XuanTruong

Super V.I.P
vậy em đang xài contactFlow , mình phải delete cái cũ hay chép đè lên luôn hả anh T ?

Photodial và ContactFlow là hai soft có cùng chức năng!!! Nên Del thằng ContactFlow đi và dùng thằng Photodial của AdvMOD NguyenThanhTuan đưa ở trên ngon hơn rất nhiều!!! Đúng là không cài bản Photodial này thì "hối hận" thật,:) đã test OK!!!;;);;);;)=D>=D>=D>

trungnghia1984

Bác có thể nói thêm về tính năng của nó được không ạ?Cái này em chưa hiểu nó có chức năng gì Thanks bác trước.

Chúc Vui!!!!

fantasy1512

Có ai bị như em ko: cứ vào soft đang trong đoạn load picutres là nó lại thoát ra ngoài ko dùng được? Xin mọi người giúp đỡ

Shooter

Có ai bị như em ko: cứ vào soft đang trong đoạn load picutres là nó lại thoát ra ngoài ko dùng được? Xin mọi người giúp đỡ

Có 2 vấn đề cần giải quyết để soft này không văng ra ngoài:

1. Chỉ làm photo dial cho 1 số ít contacts, giống như dạng Speed Dial. Có hàng trăm contacts mà gán hết photos thì memory cache không thể nào chịu nổi vì soft này không tạo và quản lý được thumbnail size hiệu quả như của WinMobile hay Symbian.

2. Không để hình đơn (mỗi photo contact một trang) sẽ chạy không ổn định, tốt nhất là 4 vừa đủ rõ mặt và bấm chọn.

symbian

@nguoibaclieu :Cái soft này bạn thử gõ kkk bất kỳ xem sao , mình đã cài và dùng tốt nhưng ko thấy bị báo như bạn :D

nguoibaclieu

Cảm ơn Symbian, nhưng mình đã thử nhiều lần rồi nhưng không thể active được, nhưng có điều nó không còn hiện thông báo khi gọi nữa. Nhưng đặc biệt khi khởi động lại IP là nó trở lại từ đầu, mình phải bấm kkk bất kỳ tiếp tục vài lần thì nó mới không hiện thông báo khi gọi.

symbian

Thực sự mà nói thì phần mềm iphone mà mình xài hầu như toàn phần mềm chui , có anh em nào bỏ công sức để bẻ khóa thì đã là 1 đóng góp lớn lao rùi , nhưng có những phần mềm nó khó , có thể đã bẻ khóa nhưng ko được 100% bạn ạ , hihi , thôi thì có mà dùng là tốt lắm rồi , bạn chịu khó dùng như vậy nhé ....