• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoFlow Descraga directa - Ứng dụng xem hình

nickyblack

cái này có từ lâu rồi mà mọi người vào phần tải về ấy rồi cập nhật là có ngay :)

trovexayda

Sao mình cài rồi mà không được như trên youtube nhỉ?Muốn xem chi tiết ảnh lại phải vào "option" rồi "zoom in". Không tự phóng to ảnh khi mình chạm trực tiếp vào ảnh được???

panrai

Super V.I.P
Sao mình cài rồi mà không được như trên youtube nhỉ?Muốn xem chi tiết ảnh lại phải vào "option" rồi "zoom in". Không tự phóng to ảnh khi mình chạm trực tiếp vào ảnh được???

giống mình thế nhễ :)):)):)) .......... Mình thì dùng trình opera :D

cái này xem hình vừa thôi chứ muốn xem to và bự thì zoon in là đúng:))

trovexayda

Vừa khám phá ra: khi bạn ấn nhanh vào ảnh cần xem 2 lần thì ảnh sẽ được zoom còn nếu muốn zoom từng cấp độ thì vẫn bắt buộc phải vào option ->zoom

Chỉnh sửa cuối:

viethung1709

Hix. Mì dow về cài ra nó bảo chứng chỉ hết hạn là sao. Mình đã chuyển thời gian về ngày đó nhưng ko dc. Co bro nào chỉ giùm với

panrai

Super V.I.P
Hix. Mì dow về cài ra nó bảo chứng chỉ hết hạn là sao. Mình đã chuyển thời gian về ngày đó nhưng ko dc. Co bro nào chỉ giùm với

bạn phải sign hay là hack trước khi cài nhé bạn

takeshima

khi mình cài đặt xong, vào ứng dụng, nó vừa hiện lên là out chương trình ngay, có ai biết cái lỗi này ko

thanhthao1904

chung quy lại là rất hay bị lỗi "chẳng nhìn thấy gì cả"

bài trong phần giới thiệu sản phẩm mới bên trang chu cũng thế luôn

ko biết lỗi này trên IE8 thì chỉnh sao mấy bác

panrai

Super V.I.P
khi mình cài đặt xong, vào ứng dụng, nó vừa hiện lên là out chương trình ngay, có ai biết cái lỗi này ko

xóa bỏ và cài lại đi bạn,lúc đầu mình cũng bị như vậy nhưng về sau thì hết rùi

thanh371991

em đã cai và test thử rất ok ! pdaviet.net là trang em kết nhất ! ứng dụng an toàn , ko virút bài viết rõ ràng !

thanh371991

sao tự nhiên em đang cài mà lại báo là chứng chỉ bị lỗi ! cần phải hack và sign gì đó mới cài đc hả mấy anh ? anh nào chỉ em cách hack và sign đc ko ? em ko hỉu hack và sign là như thế nào ? cám ơn anh rất nhiu ạh !